เผ่าไหนจะมีกองกำลังที่แข็งแกร่งมากที่สุด

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
k 73

เผ่าเทพนินจา กำลังขยายอำนาจคุม
ภูมิภาคนี้ อีกไม่นานหนอก..อิ.อิ.

DeletedUser

Guest
อิอิ

เผ่า World ครับ
โหดสุดๆ
ก๊ากๆๆๆ

DeletedUser

Guest
5555555555555555555555

ว่านอย่าพูดให้ขำดิ

ออม
บางคนมาดูเมืองว่านแล้วบอกว่า
ทำไมคะแนนขึ้นช้าจัง

แต่ที่จริงแล้วรู้ไหมว่า..
ความแข็งแกร่งที่แท้จริงมันคือทหาร..

ซึ่งถ้าสังเกตุดู
เมืองไหนที่คะแนนขึ้นช้าๆ แสดงว่าอัพทหารอยู่

ซึ่งถ้าดูคะแนนเมืองว่านว่านนั้น
ช้าอย่าบอกใคร

ซึ่งนั่นก็หมายความว่า
ทหารในเมืองว่านนั้น..หุหุ

ไม่ต้องพูดถึงกันหล่ะ
ทหารในเมืองมันคงเป็นล้านแล้วหล่ะครับ..
ไม่เชื่อส่องมาได้

เดี๋ยวโยกทหารให้ดู
อิอิอิ

ปล.โยกแบบว่า ใช้กล้องส่องก็ไม่เห็นอ่า
อิอิ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
โหว พูดสะ ว่านโดนตีทีไรเรนออมที่อยู่เมืองว่านตายอย่างง่ายดายเลย

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
รู้ไม่รู้อะ

รู้ไม่รู้อะ:cool: แต่ตอนนี้เผ่าเทwนินจากำลังขยายอำนาจในภูมิภาค k73 เหลือแค่ 2 อันดับเอง ภูมิภาค k73 ก้อจะไม่เหลือไห้เผ่าอื่นหรอก

ขอแก้ไขเหลืออีกอันดับเดียวเอง

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ผมไม่ยุ่งk73 ผมไม่ยุ่งk73แต่ผมยุ่งk75 76 77 85 86 33 34 35 อากกกกก

DeletedUser

Guest
รู้ไม่รู้อะ:cool: แต่ตอนนี้เผ่าเทwนินจากำลังขยายอำนาจในภูมิภาค k73 เหลือแค่ 2 อันดับเอง ภูมิภาค k73 ก้อจะไม่เหลือไห้เผ่าอื่นหรอก

ขอแก้ไขเหลืออีกอันดับเดียวเอง

ตอนนี้ยังมีเผ่านี้อีกมั้ย ครับ

บน