เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

ขาโหดเวิล2มาละ

ยุติสงครามเวิล2

มาหา15th

มาเล่นด้วยกันนะเวิล6

เดียวหมดสนุกเพราะเรามาทั้งเวิล2ละ

มานะอ๋อม เวิล6

i3irdie

Guest
ตอนนี้เบื่อมากอยู่sbs พันธมิตรทั้งเซิฟ เดี๋ยวอีกหน่อยคงได้เล่นสายซิมกันแน่

nookeby0057

Guest
เดี่ยวก็รู้ใครจะโดนหลังจากหมดคุ้มครอง555

มาหา15th

เดียวหมดสนุกเพราะเรามาทั้งเวิล2ละ

คนเก่งเขาไม่ได้วัดกันที่คะแนนมากหลอกครับ หลังๆๆ ใครก็ทำได้ เมื่อคนอื่นเลิกหมดถ้าคุณยังเล่นอยู่

ผู้ที่เล่น จะรู้ครับว่าใครเจ๋ง ฮ่าๆๆ

kongzamgk

Member
คะแนน คือภาพ ลวงตา กองกำลัง ทหาร คือความจิง สิน๊ะ เหอะๆๆๆ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012

มาหา15th

ว้า
ออมไม่รู้ว่าคุณบอลจะมาเวิลด์6 แบบเต็มตัว
กลัวจะเหมือนมาตอนเวิลด์5อ่ะดิ

ไม่งั้นชวน เพื่อนๆพี่ๆ ไปลุยเวิลด์ 6แล้ว
แต่ก้อนะกลัวๆไงก้อไม่รู้น่ะเลยไม่ไปมีแต่เผ่าใหญ่ๆทั้งนั้น

imullet

ถ้าคิดว่า คุณโหดจริงๆๆ ชวนเพือนมาเกิด ที่ 45k สิครับ คุณยึด 45k ได้ คุณเจ๋งจริง ฮ่าๆๆๆๆ

เพราะ 45k บ้านเยอะกว่าทวีปไหนๆๆ รวมคน แอกทีฟมากกว่าทวีปไหนๆ ลองมาสิแล้วคุณจะรู้

W6 ได้ข่าวว่า........โหดมาก ผ่านพ้นคุ้มครองคงสะดุ้ง

nuaom201

แย่จัง
ปกติพวกเราครองทวีป45

แล้วเวิลด์6 ใครจะครองล่ะเนี้ย

i3irdie

Guest
เวิลดิ์ 6 K44 น่าจะโหดสุด ทั้งSBS Asone WIF DG
มาอยู่ K44ทั้งหมด
แต่ปัจจุบันพวกตุ๊. ทั้งหลายได้เปลี่ยนเป็นSBS กันหมดแล้ว
ไม่ต้องเล่นแล้วมั้งมีแต่SBS

เวิลดิ์ 6 K44 น่าจะโหดสุด ทั้งSBS Asone WIF DG
มาอยู่ K44ทั้งหมด
แต่ปัจจุบันพวกตุ๊. ทั้งหลายได้เปลี่ยนเป็นSBS กันหมดแล้ว
ไม่ต้องเล่นแล้วมั้งมีแต่SBS
ถูกใจมากมาย ฮ่าๆๆ

ว้า
ออมไม่รู้ว่าคุณบอลจะมาเวิลด์6 แบบเต็มตัว
กลัวจะเหมือนมาตอนเวิลด์5อ่ะดิ

ไม่งั้นชวน เพื่อนๆพี่ๆ ไปลุยเวิลด์ 6แล้ว
แต่ก้อนะกลัวๆไงก้อไม่รู้น่ะเลยไม่ไปมีแต่เผ่าใหญ่ๆทั้งนั้น

เช็งเลยนึกว่าอ้อมจะลงมาอุสายุติสงคราามเวิล2ละ

จะมาดวลกันเวิล6 แง่วเลย สงสัยต้องรอเจอกันเวิล7

imullet

เช็งเลยนึกว่าอ้อมจะลงมาอุสายุติสงคราามเวิล2ละ

จะมาดวลกันเวิล6 แง่วเลย สงสัยต้องรอเจอกันเวิล7

ก้อยากเจอเหมือนกันนะ เวิร์ด7 อย่าลืมมา 45k ละยิ่งติดกันยิ่งดีเลย จะรอ เห็นบอกว่าโหดชอบมากๆๆ

ก้อยากเจอเหมือนกันนะ เวิร์ด7 อย่าลืมมา 45k ละยิ่งติดกันยิ่งดีเลย จะรอ เห็นบอกว่าโหดชอบมากๆๆ

เอาตามนั้นละอาทเจอกันเวิล7 จะได้สู้กันแบบสนุกหน่อย
เดียวใกล้เปิดเราค่อยชวนกันไปอีกที

nuaom201

เอาตามนั้นละอาทเจอกันเวิล7 จะได้สู้กันแบบสนุกหน่อย
เดียวใกล้เปิดเราค่อยชวนกันไปอีกที
จัดไปค่ะคุณบอล
น่าจะนัดตั้งแต่เวิลด์6แล้ว