เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

vin ttc

คะแนน react
0
เฮ้อ เซงเนอะ สาขาเยอะก็โดนว่า มีเผ่ามาเป็นสาขาก็ว่าเป็นพวกตุ๊ด สรุปให้เอางัยดีคับท่านผู้ชม :cool:

DeletedUser

Guest
มีได้แต่พอประมาณครับ มีเยอะไปเด้วก็ทะเลาะกันเรื่องยึดเมือง เรื่องนั้นเรื่องนี้ มีน้อยไปกำลังทหารก็ไม่พอ สรุปแล้วมีเท่าที่เราควบคุมได้ และมีประสิทธิภาพสูงสุดครับ

DeletedUser

Guest
ดูอย่าง 12th 8 p.m.สิครับ เผ่า20กว่าคน คะแนนโจมตียังที่1เลย แต่ว่าคงจะอยู่ไปแบบนี้ไม่ถึงกลางเกมหรอกครับ เพราะคนน้อย แต่เราก็ได้รู้ว่า 20 คนนี้ได้สู้ถึงที่สุดแล้วอะครับ

DeletedUser

Guest
โย่ว ชาว โลก

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

Bleach.

Member
คะแนน react
0
มีสิครับ ยิ่งเผ่าเล็ก ๆก็มีคนมาตีเยอะ แต่ว่ามาตีแบบ แปลก ๆ

คนที่แปลกหน้าจะเป็นพวกนายนะ ตีเขาไปทั่วเลยนะ 5555
อยากจะเปิดสงครามกับพวกเผ่าใหญ่ๆ สาขาเยอะๆอ่ะ ดิ เลยมาบ่นตามประส่า เกรียน 555 :eek: :eek:

DeletedUser

Guest
คนที่แปลกหน้าจะเป็นพวกนายนะ ตีเขาไปทั่วเลยนะ 5555
อยากจะเปิดสงครามกับพวกเผ่าใหญ่ๆ สาขาเยอะๆอ่ะ ดิ เลยมาบ่นตามประส่า เกรียน 555 :eek: :eek:

เกรียนไม่เกรียนไม่รู้ละครับ แต่ตอนนี้คะแนนโจมตีที่ 1 อะครับ ทำให้ได้อย่างเผ่าเขาค่อยมาพูดดีกว่านะครับ

เบื่อจริงๆพวก ปากเก่งและ เก่งแต่ปาก:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Bleach.

Member
คะแนน react
0
ก้เพราะผมไม่เกรียนเลยทำไมได้ ฮ่า ฮ่า เก่งว่ะ 5555

ว้าว ปากเก่งสะงั้น 5555 ขำว่ะ :eek: :eek: โกรธจนหน้าแดงเลย กร๊าก ๆ ๆ

แก้ไขล่าสุด:
คะแนน react
0
ก้เพราะผมไม่เกรียนเลยทำไมได้ ฮ่า ฮ่า เก่งว่ะ 5555

ว้าว ปากเก่งสะงั้น 5555 ขำว่ะ :eek: :eek: โกรธจนหน้าแดงเลย กร๊าก ๆ ๆ

ไม่เอาน่า เข้ามาเล่นเอาฮาๅ นายก็ชมพวกผมเกินไป แต่ชม แบบนี้ ผมจะ ดีใจ ดีไหมเนี๊ย;)

เป็นธรรมดาครับ พวกผมโดน พวกนักเลงคีย์บอดประจำ ฮ่าๆๆๆๆ (ก็ทำได้แค่นั้นแหละ)

Bleach.

Member
คะแนน react
0
ไม่เอาน่า เข้ามาเล่นเอาฮาๅ นายก็ชมพวกผมเกินไป แต่ชม แบบนี้ ผมจะ ดีใจ ดีไหมเนี๊ย;)

เป็นธรรมดาครับ พวกผมโดน พวกนักเลงคีย์บอดประจำ ฮ่าๆๆๆๆ (ก็ทำได้แค่นั้นแหละ)

ว่าผมนักเลงสะงั้น กร๊าก ๆ ๆ

DeletedUser

Guest
ว่าผมนักเลงสะงั้น กร๊าก ๆ ๆ

อย่างนี้แหละหมาเห่า มักไม่กัด เราๆก็รู้กันอยู่

เด้วมันก็จะมาพูดว่า "ว่าเป็นเป็นหมาสะงั้น" อันนี้มันร้อนตัว

ถ้ามันพิมอย่างอื่นมากลับ แสดงว่ามันยังไม่รู้ตัว หรือรู้ตัวแต่ไม่แสดงออก

Bleach.

Member
คะแนน react
0
อย่างนี้แหละหมาเห่า มักไม่กัด เราๆก็รู้กันอยู่

เด้วมันก็จะมาพูดว่า "ว่าเป็นเป็นหมาสะงั้น" อันนี้มันร้อนตัว

ถ้ามันพิมอย่างอื่นมากลับ แสดงว่ามันยังไม่รู้ตัว หรือรู้ตัวแต่ไม่แสดงออก

วู ๆ ๆ มาพาพวกหมามาด้วยหรอเนี่ย :eek: :eek: มายกเผ่าแล้วมั่งเนี่ย :D

Bleach.

Member
คะแนน react
0
พูดไปอีกเดียวมันก้มา.ส..อีก พวกหมาก้ยังงี้ล่ะนะ 5555

DeletedUser

Guest
ได้แต่ปลงอนิจา พวกหมาไม่อาจเข้าใจภาษาคน

ไว้เดือนหน้าจะเข้าบอร์ดมาใหม่ เผื่อหมามันจะหยุดเห่า

คุยกับหมามากเสียสุขภาพจิต

ได้ข่าวว่าหมาอยู่w.5 ตีพันสะด้วย เก่งจัง

ตบมือให้เลยเก่้งโครตๆ

หาหมาตัวไหนเกรียน อุ้ย ผิด ๆ เก่งกว่านี้ไม่มีแล้วใน 3 โลก

ไปแล้วนะหมา เห่าต่อไปเราก็ไม่ได้ยิน เชิญเห่าตามสบายนะ จ็ะ ^ ^

DeletedUser

Guest

ใครเกรียน หรือครับ เค้ามาพูดไม่ได้ บ่น หรือว่า เรียนไม่จบ อ่านไงว่าบ่น

ก่อนว่าใครเกรียน อะ ไป ยืนตรงในห้องน้ำมองกระจก แล้วมองหน้าตัวเองนะเกรียน ป่ะ

ถ้าไม่ช่าย มาคุยกัน เกรียน แล้วผิดตรงไหน นิ ทหาร ตำรวด ก็หัวเกรียน เดี๋ยวป่ะตยเกรียดแตก อะ:)

คะแนน react
0
ฮ่าๆๆ

ไม่ว่าจะทำอะไร

พออยู่เผ่าใหญ่ตีเผ่าเล๊กก็โดนด่า

พออยู่เผ่าเล๊กแค่ 20 คนตีเผ่าใหญ่ก็อย่างโน่นอย่างนี้

ก้เห็นบอกคนเก่งเยอะนิหว่่า เลยขออยู่กันแค่ 20 กว่าคน

ดันไล่ตีเขาซะงั้น - -*

DeletedUser

Guest
มันจะกลายเป็น กระทู้ เกรียนใหนจะได้ครองเวีล6แล้ว

HolyTrust

คะแนน react
0
อยู่ 54 เหงาจัง ทางเผ่าใหญ่ๆอย่าง sbs จะมาเยี่ยมผมปาวหน้ออ

บน