เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

DeletedUser

Guest
วัดได้ ดิ เกมส์สงครามนี่ ถ้าไม่วัดที่คะแนนทำลายให้วัดที่ไหนล่ะ
ให้วัดการที่เล่นมาราธอน เหรอ เล่นนานๆๆๆ เก็บบ้านคนไม่ออนไปวันๆเพื่อครองทวีปงั้นอ่ะดิ

555555555555555555555555

วัดที่อาณาบริเวณที่ครอบครอง จำนวนสมาชิก คะแนน
บางครั้งคนที่อาณาบริเวณที่ครอบครองมาก ก้ไม่จำเป็นต้องเสียทหารมากด้วยเสมอไปนิ ^^! ถ้าเค้าฉลาด ใช้กลยุทธ์ ต่าง ๆ มีผู้นำที่เข้มแข็ง 55 แต่ที่พูดนี่เราก้ไม่มีหรอก :d

atomfive

คะแนน react
0
ผมนี่ล่ะ จะเป็นผู้ครองเวิลด์นี้ 555 (พูดไปงั้นล่ะ ทำไม่ได้หรอก)

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
วัดที่อาณาบริเวณที่ครอบครอง จำนวนสมาชิก คะแนน
บางครั้งคนที่อาณาบริเวณที่ครอบครองมาก ก้ไม่จำเป็นต้องเสียทหารมากด้วยเสมอไปนิ ^^! ถ้าเค้าฉลาด ใช้กลยุทธ์ ต่าง ๆ มีผู้นำที่เข้มแข็ง 55 แต่ที่พูดนี่เราก้ไม่มีหรอก :d

นั่นก้อแปลว่า ซิมไง

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
โอ๊วเย้ ~

เผ่า ไหน ครอง ไม่รู้ รู้ เพียงว่า ตอนนี้ เริ่ม มีการเปรียนแปลงเล็กน้อย 555+

atomfive

คะแนน react
0
ชั้นมักจะถามเธอเป็นประจำว่าเธอ*นะรักชั้นมั้ย
และหากว่าเธอนะบอกว่ารักแล้วเธอ*นะรักแค่ไหน
รักเท่าฟ้าหรือมหาสมุทร รักเท่าผืนดินหรือผืนน้ำ รักชั้นที่สุด
เธอบอกว่าบางทีมันยากที่จะอธิบาย
ไม่ต้องกังวลจะไม่ไปไหน จนกว่าวันสุดท้าย

ใครครองไม่รู้ แต่ atomfive หล่อสุด:cool:

nuaom201

คะแนน react
0
โอ๊วเย้ ~

เผ่า ไหน ครอง ไม่รู้ รู้ เพียงว่า ตอนนี้ เริ่ม มีการเปรียนแปลงเล็กน้อย 555+

แล้วยังมีความเปลี่ยนแปลงอีกอย่างที่ทุกคนและทุกเผ่าคาดไม่ถึง
อิอิ

BTAnimal

คะแนน react
0
พอจะเข้าใจการเปลี่ยนแปลงเล็กๆน้อยๆ ซะแล้ว คือ SBS จับมือกับ KHและ 8 P.M. เพื่อต่อสู้กับ GuInDy นี่เอง (หรือป่าว)

แก้ไขล่าสุด:

nuaom201

คะแนน react
0
พอจะเข้าใจการเปลี่ยนแปลงเล็กๆน้อยๆ ซะแล้ว คือ SBS จับมือกับ KHและ 8 P.M. เพื่อต่อสู้กับ GuInDy นี่เอง (หรือป่าว)

มันจิ๊บๆไปม้างข่าวแบบนี้ มัีนมีอารัยสนุกๆกว่านี้อีก

ผู้นำ 8 p.m.กับผู้นำ SBS เป็นเพื่อนกัน อย่างไงจุดยืนที่เปลี่ยนไปก้อเพราะคำว่าเพื่อนเท่านั้นเอง

BTAnimal

คะแนน react
0
มันจิ๊บๆไปม้างข่าวแบบนี้ มัีนมีอารัยสนุกๆกว่านี้อีก

ผู้นำ 8 p.m.กับผู้นำ SBS เป็นเพื่อนกัน อย่างไงจุดยืนที่เปลี่ยนไปก้อเพราะคำว่าเพื่อนเท่านั้นเอง

ก็พอรู้แหละ แต่ไม่อยาก พิมมาก

DeletedUser

Guest

แฮะๆ สงสารก็แต่seed ที่โดนหักหลังเต็มเปาเลยงานนี้
SBSจากจับพันกับseedตอนนี้ย้ายฝั่งไปอยู่กับ8PM
รุมกินโต๊ะseedไปซะแล้ว ผลงานสุโค้่ยมากครับSBS ให้5ดาวเลยครับผลงานครั้งนี้;)

DeletedUser

Guest
แฮะๆ สงสารก็แต่seed ที่โดนหักหลังเต็มเปาเลยงานนี้
SBSจากจับพันกับseedตอนนี้ย้ายฝั่งไปอยู่กับ8PM
รุมกินโต๊ะseedไปซะแล้ว ผลงานสุโค้่ยมากครับSBS ให้5ดาวเลยครับผลงานครั้งนี้;)

ผมว่ามันก็ไม่ ช่ายที่ว่า SBS จะห้าดาว นะครับ

GuInDY แยก ตัวมาจาก seed แล้วมาไล่ ยึดบ้านคนในเผ่า SBS14 ก่อน พอ SBS ยึดบ้าน GuInDY กับมีเรน จาก seed ส่งมาช่วย GuInDY

อันไหน มัน 5 ดาวกว่ากันละครับ จะบอกว่า GuInDY กับ seed ไม่ช่ายเผ่าเดี่ยวกัน แต่ก็ยังว่าละครับ GuInDY แต่ละคนเป็นคนสร้าง seed มา

ถ้าจะบอกว่าไม่ส่งเรนช่วยกัน คงไม่มีคนเชื่อ ครับรายงานยึดบ้าน ก็เคยเห็น ส่วนเรื่อง SBS พํนกับ 8 ความจริงหน้าจะเป็นนานแล้วแต่พอดีแค่เีแค้ผู้นำ รุ่นเก่า เค้า

ตอนนี้ไม่มี ก้เพื่อน กันที่ขึ้นมาแทน อยากสร้างเผ่า มาตีคนอืนก็มาตั่งแต่แรก ไม่่ช่ายอยู่ดีดี พอไม่มีทางออก แยก มาสร้างเผ่าแล้วไล่ตี บ้านพันธมิตร

ปล ไม่ได้ ว่าใครนะ

nuaom201

คะแนน react
0
555555

ชอบคำตอบคุณแมงสาบบินจังเลย อิอิ

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
ถ้า ทาง GuInDY บอกว่า ไม่ได้เรน จาก Seed ผม คนนึงก็ไม่เชื่อ

ขุน พล มันมีมากกว่าจำนวน สมาชิกในเผ่า GuInDY 555+

เรน ทีขุนพล 5-6 ตัว เรนเป็นหมืน ทุกหลัง

คะแนน react
0
GuInDY และ ชิ้ดดดดด โดนลุมหรือนี้ แล้วถ้าแพ้เวิล6จะกลับยังงัยหว๋าเวิล2 ก็โดนยึดเกือบหมดละ

DeletedUser

Guest
ก็ไปเล่นเวิล์ด 7 เริ่มต้นใหม่ได้เสมอ มันก็แค่เกมส์น่ะครับ

nuaom201

คะแนน react
0
ถ้า ทาง GuInDY บอกว่า ไม่ได้เรน จาก Seed ผม คนนึงก็ไม่เชื่อ

ขุน พล มันมีมากกว่าจำนวน สมาชิกในเผ่า GuInDY 555+

เรน ทีขุนพล 5-6 ตัว เรนเป็นหมืน ทุกหลัง

หลักฐานเราก้อมีไม่ใช่เหรอก้อง ที่คนของ 8 p.m. ไปยึดเมือง seed ได้
แล้วบ้านนั้นไม่มีเรนเลย แต่เรนไปอยู่ที่ กูอินดี้ กลางทวีป 55น่ะ

ok9k

คะแนน react
0
guindy และ ชิ้ดดดดด โดนลุมหรือนี้ แล้วถ้าแพ้เวิล6จะกลับยังงัยหว๋าเวิล2 ก็โดนยึดเกือบหมดละ

เหมือนว่าเวิลสองตาจะไม่ได้เล่นนานแล้วนะค่ะ บ้านก็ยังอยู่เท่าเดิมเรย *-* สงสัยเพื่อนแซมเค้าดูแลดีมั้ง

เอ๋ นินทารัย เผ่ากูอินดี้กันหรอค่ะ

เรื่องอื่น ๆ อยากพูดอะไร ใส่ไข่พิเศษ ก็จัดไปค่ะ
ให้รู้ไว้ว่า ออกมาเป็นกูอินดี้ไม่ได้จะมาตีพันธมิตร ไม่ได้จะยิ่งใหญ่ อะไรกับเกมส์มากมาย
แค่ออกมาอยู่กับเพื่อน ดูแลกันและกัน เอาแต่คนที่เอาใจใส่ให้กันเท่านั้นแหละ
แต่ที่ ต้องตีกันทุกวันนี้ เผ่าเราโดนประกาศสงครามนะค่ะ คงเห็นเผ่านี้คนน้อย น่ารังแกมั้ง *-*

แต่ที่อันดับดีนี่มันเรื่องบังเอิญ จริงๆ ส่วนใหญ่ เพื่อนที่ยังเล่นอยู่ก็มาจากเวิลสอง วันพีช ทั้งนั้นแหละ
ถ้าจะคัดคนเพื่อออกมาตีพันธมิตรจริง ๆ ป่านนี้ เต็มเจ็ดสิบคนแล้วค่ะ เอาแต่คะแนน แอกทีฟ รู้จักไม่รู้จักไม่สนใจ
แต่ทุกวันนี้เราก็ยังมีคนกันอยู่แค่นี้ แต่ ไม่รู้ว่าทำไม พวกเราถึงได้น่าตีนัก ...

อย่าตัดสิน ถ้ายังไม่รู้จัก ...
ขอบคุณค่ะ
นาตา

บน