เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

DeletedUser

Guest
ลองได้ คุย หรือได้รู้จัก ก็จะรู้ว่าเป็นยังไง

ถึงจะ แดง แค่ไหน ถึงจะตีกันแต่ไหน แต่น้ำใจนั้นมากมาย

(ส่วนตัวก็ได้คุยกับคุณนาตา แล้วได้รู้ถึงเรื่องที่ไม่เคยรู้หรือว่าอีกมุนมองหนึ่ง)

GuInDY ส่งตัวคุณนาตา มาอยู่กับ 8 p.m. เดี่ยวนี้ :D

ปล พูดเล่นนะครับ

DeletedUser

Guest
เหมือนว่าเวิลสองตาจะไม่ได้เล่นนานแล้วนะค่ะ บ้านก็ยังอยู่เท่าเดิมเรย *-* สงสัยเพื่อนแซมเค้าดูแลดีมั้ง

เอ๋ นินทารัย เผ่ากูอินดี้กันหรอค่ะ

เรื่องอื่น ๆ อยากพูดอะไร ใส่ไข่พิเศษ ก็จัดไปค่ะ
ให้รู้ไว้ว่า ออกมาเป็นกูอินดี้ไม่ได้จะมาตีพันธมิตร ไม่ได้จะยิ่งใหญ่ อะไรกับเกมส์มากมาย
แค่ออกมาอยู่กับเพื่อน ดูแลกันและกัน เอาแต่คนที่เอาใจใส่ให้กันเท่านั้นแหละ
แต่ที่ ต้องตีกันทุกวันนี้ เผ่าเราโดนประกาศสงครามนะค่ะ คงเห็นเผ่านี้คนน้อย น่ารังแกมั้ง *-*

แต่ที่อันดับดีนี่มันเรื่องบังเอิญ จริงๆ ส่วนใหญ่ เพื่อนที่ยังเล่นอยู่ก็มาจากเวิลสอง วันพีช ทั้งนั้นแหละ
ถ้าจะคัดคนเพื่อออกมาตีพันธมิตรจริง ๆ ป่านนี้ เต็มเจ็ดสิบคนแล้วค่ะ เอาแต่คะแนน แอกทีฟ รู้จักไม่รู้จักไม่สนใจ
แต่ทุกวันนี้เราก็ยังมีคนกันอยู่แค่นี้ แต่ ไม่รู้ว่าทำไม พวกเราถึงได้น่าตีนัก ...

อย่าตัดสิน ถ้ายังไม่รู้จัก ...
ขอบคุณค่ะ
นาตา

อิอิอิอิ เด่ะผมจาไปเอาคืนน่ะครับ คุน ตา

vin ttc

คะแนน react
0
แฮะๆ สงสารก็แต่seed ที่โดนหักหลังเต็มเปาเลยงานนี้
sbsจากจับพันกับseedตอนนี้ย้ายฝั่งไปอยู่กับ8pm
รุมกินโต๊ะseedไปซะแล้ว ผลงานสุโค้่ยมากครับsbs ให้5ดาวเลยครับผลงานครั้งนี้;)

เห้อๆ สรุปแล้วsbsทำอะไร ก็มักจะดูแย่ไปซะหมดเรย เอาคับแล้วแต่จะว่ากันไป เดี่ยวต่อไปคงต้องหาผลงานใหม่เผื่อจะได้ซัก 10ดาวไปเรยอ่านะ :d

DeletedUser

Guest
:cool:เอาอะไรคืนหรอค่ะ ลืมหัวใจไว้ที่ตาหรองัยค่ะ กิกิ

ไม่ได้ลืมไว้ แต่เธอตะหากที่มานั่งในใจฉัน กว่าจะรู้ตัวฉันก็ไม่อยากให้เธอออกไปแล้ว กิกิ

DeletedUser

Guest
8pm sbs seed guindy 4เผ่านี่ เรียกว่า 4จักรวรรดิดีไหมครับ

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
ช่วง นี้ ทำไม รบ กัน มันส์ จิง

ตี ไม่เข้า แทงไม่ออก

เศร้า...!!

DeletedUser

Guest
เฮ้ยๆๆๆตั้งแต่มาอ่านยังไม่เคยมีใครคิดถึงเผ่าผมเลยนะ ลืมไปรึป่าจะครองwเลยหรอ อย่าลืม UNดิ และอีกมากมายที่จะโค่นบัลลังท่านท่าน 8 p.m

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
555+ un ไม่ต้องรีบหรอก พวกผม มีแค่ 1 เผ่า ค่อยๆเป็นค่อยๆไป :d

DeletedUser

Guest
ก็ไม่รีบร้อนหลอก อิ อิ มันยังมีสหภาพอีกมากมายที่แฝงตัวในเงามืด 555555+กุละเซ็ง

DeletedUser

Guest
1 เผ่า หรือ 10 สาขา

แต่ผมว่า เกมนี้มันไม่มีใครครอง หรือว่า ทำให้ เป็นผุ้นำหลาย ๆเผ่าได้ แดงในวันนี้ วันหน้า ฟ้า ก็ได้

หรือว่า ฟ้า วันนี้ วันหน้าแดง ก็ได้ อะไรไม่แน่ไม่นอน

แต่ว่า ที่สำคัญ

เป็นฝ่ายโจมตี เป็นฝ่ายป้องกัน ทั้งหมด
อันดับ ชื่อเผ่า ทำลาย
1 12 th 8 p.m. 22,77 Mio.
2 Oops! Gu InDY 8,22 Mio.
3 Special Boat Service 6,22 Mio.
4 =Seed Unlimited= 4,82 Mio.
5 เทพลีลา 4,70 Mio.
6 Kingdom 0f Heaven.1 4,60 Mio.
7 UN-EXETER 2 4,40 Mio.
8 +Seed Unlimited+ 4,21 Mio.
9 @The_Storm_Knight@ 3,84 Mio.
10 Heal the world 3,78 Mio.

มันอยู่ที่ทำลาย ทหารมีให้ตี แล้วห้ามดอง (ส่วนตัวเราตีใครไม่เป็น)

DeletedUser

Guest
...

อันดับ1กะ2ต่างกันสินเชงคนลาเรื่องเลยหางกัน0. 2ตัวเหนะเหอๆหิหิเหอเหอ

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
ทำไมรู้สึก ชาวบ้าน w6 ชอบ แยก เผ่า เล็กๆ ที่มีแต่คน at จิง

แก้ไขล่าสุด:

MostEdition

คะแนน react
0
1 เผ่า หรือ 10 สาขา

แต่ผมว่า เกมนี้มันไม่มีใครครอง หรือว่า ทำให้ เป็นผุ้นำหลาย ๆเผ่าได้ แดงในวันนี้ วันหน้า ฟ้า ก็ได้

หรือว่า ฟ้า วันนี้ วันหน้าแดง ก็ได้ อะไรไม่แน่ไม่นอน

แต่ว่า ที่สำคัญ

เป็นฝ่ายโจมตี เป็นฝ่ายป้องกัน ทั้งหมด
อันดับ ชื่อเผ่า ทำลาย
1 12 th 8 p.m. 22,77 Mio.
2 Oops! Gu InDY 8,22 Mio.
3 Special Boat Service 6,22 Mio.
4 =Seed Unlimited= 4,82 Mio.
5 เทพลีลา 4,70 Mio.
6 Kingdom 0f Heaven.1 4,60 Mio.
7 UN-EXETER 2 4,40 Mio.
8 +Seed Unlimited+ 4,21 Mio.
9 @The_Storm_Knight@ 3,84 Mio.
10 Heal the world 3,78 Mio.

มันอยู่ที่ทำลาย ทหารมีให้ตี แล้วห้ามดอง (ส่วนตัวเราตีใครไม่เป็น)

คือ....

Name: 12 th 8 p.m.
Created: 2011-07-12 21:17:12

Name: Oops! Gu InDY
Created: 2011-09-09 22:16:31

สร้างเผ่าห่างกัน 2 เดือน จำนวนสมาชิกห่างกัน ครึ่งต่อครึ่ง (กว่าด้วยซ้ำ) แค่นี้แหละที่อยากจะเสริม

DeletedUser

Guest
ช่าย ๆ มันสร้างไม่พร้อม กันนี้ถึงแตกต่าง

แต่ว่าไม่ได้เล่นพร้อมกันหรือครับ

อ๋อสงใส เค้าเล่นหลังช่ายไหม ครับ ถึงว่าคะแนนแตกต่างถึงว่าสิ ผมคงเข้าใจผิดไปเอง

จำนวนคนในเผ่าด้วย นี้ ถึงว่าเราเข้าใจผิด ^^

MostEdition

คะแนน react
0
ช่าย ๆ มันสร้างไม่พร้อม กันนี้ถึงแตกต่าง

แต่ว่าไม่ได้เล่นพร้อมกันหรือครับ

อ๋อสงใส เค้าเล่นหลังช่ายไหม ครับ ถึงว่าคะแนนแตกต่างถึงว่าสิ ผมคงเข้าใจผิดไปเอง

จำนวนคนในเผ่าด้วย นี้ ถึงว่าเราเข้าใจผิด ^^

รู้สึกว่าศัตรูที่ถูกทำลาย มันเริ่มนับตั้งแต่สร้างเผ่านะครับ ไม่ได้เอาของแต่ละบุคคลในเผ่ามารวมกัน คือมันเริ่มนับใหม่อ่ะครับ
ส่วนเล่นอ่ะน่าจะเล่นพร้อมกัน ส่วนคะแนนแตกต่างกันก็ขึ้นอยู่กับความแอคทีฟ ^^" และจำนวนคนในเผ่า ก็ขึ้นอยู่กับคนรับเข้าเผ่า ว่ารับหรือไม่รับ อิอิ

Avalokitervara

คะแนน react
0
Hello all...
I'm a foreign player and i'm play in W6 in Thai server.
I like this server so much,but i can't focus to play in this server,cause i must focus in Indonesian server^^
Nice to meet u all...:D

DeletedUser

Guest
รู้สึกว่าศัตรูที่ถูกทำลาย มันเริ่มนับตั้งแต่สร้างเผ่านะครับ ไม่ได้เอาของแต่ละบุคคลในเผ่ามารวมกัน คือมันเริ่มนับใหม่อ่ะครับ
ส่วนเล่นอ่ะน่าจะเล่นพร้อมกัน ส่วนคะแนนแตกต่างกันก็ขึ้นอยู่กับความแอคทีฟ ^^" และจำนวนคนในเผ่า ก็ขึ้นอยู่กับคนรับเข้าเผ่า ว่ารับหรือไม่รับ อิอิ

คิดผิดแล้วครับ มันเอา ทำลายของแต่ละคน เผ่ามารวมกันจ๋า

ไปดูมาใหม่นะครับ จะเล่นมานานหรืออยู่มานานก็จะนับคะแนนทำลายของแต่ละคน มีคนเท่าไร คะแนนทำลาย รวมกันได้เท่าไรก็ คิดมาครับไม่ช่ายมานับใหม่ตั่งแต่

สร้างเผ่า คะแนนทำลาย ไม่ช่ายว่าเราเข้าเผ่าไหนมันจะ นับหนึ่งใหม่ มันติดของใครของมันครับ ^^

DeletedUser

Guest
ผมได้ข่าวมาว่า สหพันธ์sia จะล่มแล้วนิครับ ถ้าล่มจริงๆคงเกิดสงครามยาวนานทางใต้แน่นอน

บน