เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

คะแนน react
0
ขาโหดเวิล2มาละ

ยุติสงครามเวิล2

มาหา15th

มาเล่นด้วยกันนะเวิล6

เดียวหมดสนุกเพราะเรามาทั้งเวิล2ละ

มานะอ๋อม เวิล6

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เบื่อมากอยู่sbs พันธมิตรทั้งเซิฟ เดี๋ยวอีกหน่อยคงได้เล่นสายซิมกันแน่

DeletedUser

Guest
เดี่ยวก็รู้ใครจะโดนหลังจากหมดคุ้มครอง555

คะแนน react
0

มาหา15th

เดียวหมดสนุกเพราะเรามาทั้งเวิล2ละ

คนเก่งเขาไม่ได้วัดกันที่คะแนนมากหลอกครับ หลังๆๆ ใครก็ทำได้ เมื่อคนอื่นเลิกหมดถ้าคุณยังเล่นอยู่

ผู้ที่เล่น จะรู้ครับว่าใครเจ๋ง ฮ่าๆๆ

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
คะแนน คือภาพ ลวงตา กองกำลัง ทหาร คือความจิง สิน๊ะ เหอะๆๆๆ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0

มาหา15th

ว้า
ออมไม่รู้ว่าคุณบอลจะมาเวิลด์6 แบบเต็มตัว
กลัวจะเหมือนมาตอนเวิลด์5อ่ะดิ

ไม่งั้นชวน เพื่อนๆพี่ๆ ไปลุยเวิลด์ 6แล้ว
แต่ก้อนะกลัวๆไงก้อไม่รู้น่ะเลยไม่ไปมีแต่เผ่าใหญ่ๆทั้งนั้น

imullet

คะแนน react
0
ถ้าคิดว่า คุณโหดจริงๆๆ ชวนเพือนมาเกิด ที่ 45k สิครับ คุณยึด 45k ได้ คุณเจ๋งจริง ฮ่าๆๆๆๆ

เพราะ 45k บ้านเยอะกว่าทวีปไหนๆๆ รวมคน แอกทีฟมากกว่าทวีปไหนๆ ลองมาสิแล้วคุณจะรู้

W6 ได้ข่าวว่า........โหดมาก ผ่านพ้นคุ้มครองคงสะดุ้ง

nuaom201

คะแนน react
0
แย่จัง
ปกติพวกเราครองทวีป45

แล้วเวิลด์6 ใครจะครองล่ะเนี้ย

DeletedUser

Guest
เวิลดิ์ 6 K44 น่าจะโหดสุด ทั้งSBS Asone WIF DG
มาอยู่ K44ทั้งหมด
แต่ปัจจุบันพวกตุ๊. ทั้งหลายได้เปลี่ยนเป็นSBS กันหมดแล้ว
ไม่ต้องเล่นแล้วมั้งมีแต่SBS

คะแนน react
0
เวิลดิ์ 6 K44 น่าจะโหดสุด ทั้งSBS Asone WIF DG
มาอยู่ K44ทั้งหมด
แต่ปัจจุบันพวกตุ๊. ทั้งหลายได้เปลี่ยนเป็นSBS กันหมดแล้ว
ไม่ต้องเล่นแล้วมั้งมีแต่SBS

ถูกใจมากมาย ฮ่าๆๆ

คะแนน react
0
ว้า
ออมไม่รู้ว่าคุณบอลจะมาเวิลด์6 แบบเต็มตัว
กลัวจะเหมือนมาตอนเวิลด์5อ่ะดิ

ไม่งั้นชวน เพื่อนๆพี่ๆ ไปลุยเวิลด์ 6แล้ว
แต่ก้อนะกลัวๆไงก้อไม่รู้น่ะเลยไม่ไปมีแต่เผ่าใหญ่ๆทั้งนั้น

เช็งเลยนึกว่าอ้อมจะลงมาอุสายุติสงคราามเวิล2ละ

จะมาดวลกันเวิล6 แง่วเลย สงสัยต้องรอเจอกันเวิล7

imullet

คะแนน react
0
เช็งเลยนึกว่าอ้อมจะลงมาอุสายุติสงคราามเวิล2ละ

จะมาดวลกันเวิล6 แง่วเลย สงสัยต้องรอเจอกันเวิล7

ก้อยากเจอเหมือนกันนะ เวิร์ด7 อย่าลืมมา 45k ละยิ่งติดกันยิ่งดีเลย จะรอ เห็นบอกว่าโหดชอบมากๆๆ

คะแนน react
0
ก้อยากเจอเหมือนกันนะ เวิร์ด7 อย่าลืมมา 45k ละยิ่งติดกันยิ่งดีเลย จะรอ เห็นบอกว่าโหดชอบมากๆๆ

เอาตามนั้นละอาทเจอกันเวิล7 จะได้สู้กันแบบสนุกหน่อย
เดียวใกล้เปิดเราค่อยชวนกันไปอีกที

nuaom201

คะแนน react
0
เอาตามนั้นละอาทเจอกันเวิล7 จะได้สู้กันแบบสนุกหน่อย
เดียวใกล้เปิดเราค่อยชวนกันไปอีกที

จัดไปค่ะคุณบอล
น่าจะนัดตั้งแต่เวิลด์6แล้ว

บน