เผ่าไหนเทพสุดใน w7

tripletour24

Member
คะแนน react
2
มันอยู่ที่การแอคทีฟของคุณ และความร่วมมือภายในเผ่าของคุณแล้วหละคับ

+100000 ครับ จริงครับ เผ่าผมคะแนน พันกว่าแต่ช่วยเหลือเผ่าเป็นอย่างดี เราเรนให้ไม่เสียดายครับ

แต่บางคนคะแนนหลายหมื่น ไม่เคยช่วยเหลือเผ่า ไม่ได้เรนก็มีเยอะไปครับ

DeletedUser

Guest
+100000 ครับ จริงครับ เผ่าผมคะแนน พันกว่าแต่ช่วยเหลือเผ่าเป็นอย่างดี เราเรนให้ไม่เสียดายครับ

แต่บางคนคะแนนหลายหมื่น ไม่เคยช่วยเหลือเผ่า ไม่ได้เรนก็มีเยอะไปครับ

เห็นด้วยครับ like+

poat20

คะแนน react
0
ความลับออกมาแล้วครับ เผ่าใหญ่ได้กันไปถ้วนหน้าเลย
สรุปมันต้องมี 24 หลังใช่ไหมครับ

ZhenDo

คะแนน react
0
พูดถึงเรื่องธง อยากรู้จิง สุ่ม เกิดธง หรือว่า ตั้งใจเกิดธง แต่ที่สังเกตุธงที่เกิดมานี่ จะอยู่กลางระหว่างเ่ผ่า ที่เป็นศัตรูกันนะ ที่ดูแล้วพอสูสีที่จะแย่งธง แต่มีพิกัดธง อยู่ 2 พิกัด ที่เหมือนจะยื่นธงให้ ยังไงยังงงั้น อะ

1.ธง ที่ naksu.toy ได้
2. 490|427 พิกัดนี้ เหมือนจะยื่นให้ SBS เลย งง ธงเกิดมาแบบนี้ได้ไง

DeletedUser

Guest
ก็เขาบอกสุ่มน่ะครับบางทีอาจจะไม่ได้ตั้งใจแต่บังเอิญว่าsbsมีบ้านเยอะด้วยทำให้อาจจะส่มธงไปลงบ้านนั้นก็เป็นได้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมว่าคนในเผ่าเขาถึงจะมีคะแนนเยอะยุคนเดียว แต่คนอื่น คะแนนหมู่บ้านแต่ละหลัง5000+ ทั้งนั้นนะครับ ไม่ใช่ไอ้พวกมีเมือง30เมื่อง คะแนน800-900 ซะส่วนใหญ่ :d

แล้วที่ว่าเขาซิมนะ เพราะไม่มีใครกล้าตีมากกว่า sbs ก็ยุไกลจิงงพวกคะแนนเยอะๆนะ มีแต่พวกคะแนนน้อยๆยุ k44 ทุบจนเบื่อละ

ซิมเทพหรอ 55+

ป.ล. ผมพูดจากใจจิงนะ หุหุ ^^
ป.ล.(2)เห็นคุยกันยุไม่กี่คนกลัวเหงาเลยเข้ามาคุยด้วยนะครับ ^^

ก็อันดับ 1 มันดึงคะเเนนเผ่าไง คับ เเล้วบ้าน 5000 ที่ว่าเขาอาจจะให้อันดับ 1 ในเผ่าเขาตีเปิดให้เดินขุนให้อะไรบ้างอ่ะ คับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
แล้วอีกอย่าง w7 นี้ หมดสนุกแล้วละครับ เพราะเท่าที่ผมดูจากอันดับเผ่าไหญ่ๆแล้ว เมื่อเอาไปเทียบกับw4

1sbs#0 สหภาพโซเวียดเดิม
27round สหภาพโซเวียดเดิม เผ่า 100$
3a kol อันนี้ผมว่าคงโดนยำอีกไม่นาน
4rsf-34 สหภาพโซเวียดเดิม

แล้วดูเค้าซี้กันทั้งนั้นครับ ยกเว้น a kol อยู่เผ่าเดียว

:uspear::ulight::haul::uaxe::usword::uheavy::face::usnob::lehm:

ถ้าจำไม่ผิดมีม้ามืดอย่าง lc-x ด้วยนิ คับ อยู่อันดับ 5

hamohm

Member
คะแนน react
0
อ้อครับ เผ่านั้นไม่ใช่เขาไม่ดีหรอกครับ แต่เขาอยู่กับเราลำบาก เราโดนตีตลอด แต่ทางเขายังไม่ตั้งตัว ยังช่วยตัวเองไม่ได้ ก็เป็นนโยบายของหัวเผ่า ซึ่งถ้าเป็นผมเอง ถ้าลูกเผ่ายังไม่พร้อมดี ผมก็คงต้องทำแบบเขาเช่นกัน ไม่ว่าใครจะว่ายังไง ผมจะต้องเห็นแก่ลูกเผ่าเป็นสำคัญครับ

ยินดีที่ได้คุยกับทุกคนนะครับ และยินดีที่ได้รบกับทุกท่านเช่นกัน

ฟอรั่มนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ ทำให้เราซึ่งเป็นศัตรูกันได้พูดคุยกัน ผ่อนคลายบรรยากาศสงครามได้ดี อิอิ

5555 พูดถูกใจ คับ เเต่ผมนี่เเหละหัวกิลเผ่านั้น เเยกออกมาเป็น lc-x เเล้ว คับ ไม่เป็นมิตรกับ 1xa ทุกสาขา คับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
5555 พูดถูกใจ คับ เเต่ผมนี่เเหละหัวกิลเผ่านั้น เเยกออกมาเป็น lc-x เเล้ว คับ ไม่เป็นมิตรกับ 1xa ทุกสาขา คับ

อิอิ ครับผม ตอนนี้เราก็ได้ร่วมรบกันที่อีกเวิร์ลแล้ว

hamohm

Member
คะแนน react
0
อิอิ ครับผม ตอนนี้เราก็ได้ร่วมรบกันที่อีกเวิร์ลแล้ว

5555 เวิลล์ 9 เราก็พันกันไม่ใช้หรอ ส่วนเวิลล์ 7 ผมอยู่ไกลจุดเเดงมากๆเลยตอนนี้อ่า ไม่ได้มันๆกะเขาสักเท่าไหร่ ส่วนเิวลล์ 8 เเจกบ้านไปเเล้ว ครับ 55555 หวังว่าเวิลลื 10 เราคงจะได้เจอกันนะ ครับ :uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
5555 เวิลล์ 9 เราก็พันกันไม่ใช้หรอ ส่วนเวิลล์ 7 ผมอยู่ไกลจุดเเดงมากๆเลยตอนนี้อ่า ไม่ได้มันๆกะเขาสักเท่าไหร่ ส่วนเิวลล์ 8 เเจกบ้านไปเเล้ว ครับ 55555 หวังว่าเวิลลื 10 เราคงจะได้เจอกันนะ ครับ :uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

ถ้าพี่คิวอยากมีแดงเยอะก็ย้ายเผ่าสิคับ โชว์เดี่ยวก็ได้ 5555555

poat20

คะแนน react
0
ขอแสดงความยินดีกับ sbs ด้วยครับที่ปิดเวิลด์ได้สำเร็จ
หวังว่าเวิลด์อื่นที่มีระบบธง จะสามารถปิดได้ตาม ๆ กันมานะครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ขอแสดงความยินดีกับ sbs ด้วยครับที่ปิดเวิลด์ได้สำเร็จ
หวังว่าเวิลด์อื่นที่มีระบบธง จะสามารถปิดได้ตาม ๆ กันมานะครับ

^ ^ ครับ ตอนนี้ sbs ส่วนใหญ่อยู่ที่เวิล 10 ครับ ยังไงก็จะพยายามปิดอีกเวิลให้ได้นะครับ 555+

บน