เผ่าไหน รับคน บอกด้วย

DeletedUser

Guest
เข้าไปดูที่ กระทู้ รับคนเข้า เผ่า ก็เห็น
ว่าแต่ละเผ่า มีคนเข้า เยอะ เลย

เผ่า ไหน ยัง ขาด คน มั้ง คับ
อยาก เข้า ไปเล่นด้วย
ผม ออน วันละ 3-4 ชั่วโมง
หลัง เลิก งาน อะคับ

ใช้ชื่อ kittichaiss นะคับ
ส่วน ชื่อ หมู่บ้าน รอเปิด เวิลด์ ก่อน นะคับ
บอกทิศทาง บอกชื่อ ด้วยนะคับ
จะได้ลงถูกที่

ขอบคุณคับ................:D

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผม หัวหน้าเผ่า ~p_c~ ยินดีที่จะรับท่านเข้า เผ่า พวกเรามีฐานใหญ่อยู่ที่

ตะวันตกเฉียงเหนือ ยังไงก็เวลา 2 ทุ่ม 30 ก็รีบออกมากดเลยน่ะเพื่อนที่ได้

เกิดไกล้กันมากที่สุดส่วนเรื่องรายระเอียดอื่น ๆ ก็รอให้มี เวิลด์ 3 ก่อนเด๋วผม

มาบอกทีหลังน่ะถ้าหากได้เกิดที่ k.45 ก็ดีไปถ้าหากเกิดที่อื่นก็ไปอยู่ที่ เผ่า

สาขา ของพวกเราแทนน่ะ

DeletedUser

Guest
รับทราบคราบๆๆๆๆ คุณ หน้าเผ่า ~p_c~

ตอนนี้ ผมอยู่ที่ 486-456 มารับผมที่คับ

ชื่อ หมู่บ้าน เพนกวิน คาบๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน