เผ่า่ft-tlsยินดีต้อนรับครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ thew42
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เชิญูผู้เล่นที่อยู่ในk65,75,63,53มาเข้าเผ่าของเรา โดยศูนย์บัญชาการของเราอยู่ที่k65 ท่านใดสนใจกรุณาติดต่อผู้เล่น wisnu111,thew42และsoap1
กฎของเผ่า
1.ไม่ทำการโจมตีพันธมิตรหรือ nap โดยเด็ดขาด
2.ห้ามให้สมาชิกเผ่าอื่นดูบัญชีให้เด็ดขาด
3.ควรหาคนที่คนที่ไว้ใจได้ดูบัญชีให้ท่านหากท่านรู้ตัวว่าจะไม่ได้เล่นหลายวัน หากท่านปล่อยบ้านให้ขึ้นสถานะแดง เราจะให้บ้านท่านเป็นฟาร์มของคนในเผ่าจนกว่าท่านจะกลับมาเล่นอีกครั้ง และเมื่อท่านกลับมาแล้วท่านไม่มีสิทธิเรียกร้องใด ๆ ทั้งสิน (สถานะแดงหรือสถานะต่าง ๆ จะมองเห็นโดยดยุคหรือบารอนเท่านั้น)

บน