เผ่า พาลาดิน p.l.d ต้องการสมาชิกครับ

DeletedUser

Guest
ในนามของนักรบศักดิ์สิทธิ ทางการเผ่าได้กำลังหาคนเข้าร่วมเป็นนักรบของเผ่าครับ ทวีป k37 นะครับและทวีปใกล้เคียง

คุณสมบัติมีดังนี้
1.ออนบ่อยๆๆครับ วันละครั้ง ลรั้งละ 5 นาทีก็ดีครับ
2.ไม่จำกัดคะแนนครับ เราเปิดโอกาสให้ทุกคนครับ
3.เป็นคนทะเยอทะยาน

สาเหตุการร่วมเผ่า
ขอรายละเอียดสักนิดก็ดีครับ
(................)

ก็ขอให้ทุกคนโชคดีกับการสร้างกองทัพของตัวเองนะครับ ผมยินดีให้ความช่วยเหลือและให้คำแนะนำนะครับ;)

สนใจก็ให้พอกัดไว้เลยนะครับ
เผ่าพาลาดิน นักรบศักดิ์สิทธิ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
อยู๋คนเดียว มาน เหงา อะ อยู่ด้วยๆ
(553|310) k35
เพื่อชัยชนะ ยึดมั่นในอุดมการณ์ สู้

DeletedUser

Guest
อยากมีเพื่อน ค่ะ

tabum (184|338) K31 เราอยุ่ไกลไปหรือเปล่า
สาเหตุที่อยากเข้าเผ่า ชอบชื่อนี้ค่ะ (ชื่อเผ่า) หุๆๆ
ออนทุกวันค่ะ แต่พึ่งเล่นนะคะ:)

บน