เผ่า dgk แห่งทวีป 38 (พูดคุยกัน)

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เกมส์ในทวีป 38 กำลังเข้มข้นและกำลังสนุกเลย
สร้างเมืองกัน แย่งเมืองกัน ตีกัน สนุกสุดๆ:d

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
Dgk

DGK จงเจริญ เผ่าของเรามีการบริหารงานอย่างเป็นระบบ มีนักรบ Spatar และมังกรแดง มากมายครับ ดูแลเอาจัยไส่กันดี ไม่ทอดทิ้งกัน อบอุ่นมากครับ เพื่อนๆทุกคนพร้อมที่จะช่วยเหลือกกัน เป็นสังคมออนไลน์ที่ไม่ไร้สาระอย่างที่คิดครับ

pikkick1

คะแนน react
0
มาร่วมกันสร้างประสบการณ์ที่ดีดี กับเรา dgk

DeletedUser

Guest
ได้ข่าวว่าท่านหักหลังพันธมิตรหรอ ถ้าเป้นจริงมันเเย่มากนะ

tontainer

คะแนน react
0
Dgk จอมหลอกลวง

คงภูมิใจกันน่าดูซินะ ตีพันธมิตร เพื่อ อยากมีอำนาจ เพื่ออยากเป็นที่ 1 การกระทำของเผ่าคุณ ทุกเผ่ารับรู้หมดล่ะครับ กับอำนาจที่ได้มาโดยทุจริต dgk <มหาอำนาจจอมหลอกลวง> ทุกๆท่านพิจารณาดูนะครับ

DeletedUser

Guest
:d อยากจะถามเผ่าทุกเผ่าจากใจจริงเลย...ใครบ้างที่จะโจมตีพันธมิตรเพื่อตัดกำลังสนับสนุนของตัวเองและเป็นพันธมิตรที่ดีตลอดมา

สงครามเมื่อก่อขึ้นมันก็จบยาก..การสูญเสียก็มากมาย.และอันตรายต่อมือที่สาม
เราก็ไม่อยากสร้างสงครามหรอก..ถ้ามันไม่จำเป็น

DeletedUser

Guest
สงครามเเกมันยังเด็ก สงครามเผ่าผมมันระดับโลก ตอนนี้คาดว่าสงครามครั้งนี้มีสมาชิกเข้าร่วมอย่างน้อย 20 เผ่า รวมกิลย่อย

DeletedUser

Guest
:d อยากจะถามเผ่าทุกเผ่าจากใจจริงเลย...ใครบ้างที่จะโจมตีพันธมิตรเพื่อตัดกำลังสนับสนุนของตัวเองและเป็นพันธมิตรที่ดีตลอดมา

สงครามเมื่อก่อขึ้นมันก็จบยาก..การสูญเสียก็มากมาย.และอันตรายต่อมือที่สาม
เราก็ไม่อยากสร้างสงครามหรอก..ถ้ามันไม่จำเป็น

ครับ อย่าคิดไรมากครับ มันเป็นเกม ซุนกวน โจโฉ เล่าปี่ก็เคยเป็นพันธมิตรกันครับ :):)

DeletedUser

Guest
โฮ่ๆPirateกับ-UOF-ล่ะครัพี่ว่ายังไงบ้าง^^

บน