เผ่า Dota รับสมาชิกจำนวนมากคับ รับทุกที่ที่มีคนสนใจ ^ ^

hpmx704

คะแนน react
0
หวัดดีคับ ผมเป็นบารอนของเผ่า Dota คับ ตอนนี้กำลัง หาสมาชิกเพิ่มอยู่คับ
:cool:
ถ้าใครสนใจจะเข้าร่วม โปรดบอก
ชื่อ
พิกัด ??/?? K ??
ในนี้ได้เลย ผมจะ เข้ามาอ่านตอนเย็นๆ (ช่วงนี้ใกล้สอบอาจจะไม่ได้เข้ามานะคับ)
พอดีเพิ่งตั้งได้ไม่นาน (3วันเอง 55+:))
กฏของเผ่าคือ
1.ควรactiveอย่างน้อย2-3วันนะคับ
2.ไม่ตีเผ่าพันธมิตรและไม่ตีกันเอง
3.ทำตามกฏของเกมนะคับ;)
(? = ตำแหน่งของผู้ที่จะเข้าร่วมนะคับ)
ยังไงก็ขอความเป็นกันเองและช่วยเหลือกันและกันนะคับ:D

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ดีคับผมหัวกิลเองรับคนที่ต้องการเข้ากับเรานะคับใครคิดว่าจะเข้าที่อื่นก้อตามใจไม่บังคับนะคับไม่รุจาพิมไรละ;)

บน