เผ่า }}}jinnee{{{ รับสมาชิกเข้าเผ่า อยู่ K38 น๊ะคะ ^-^

energize

คะแนน react
0
เผ่า jinnee รับสมาชิกเข้าร่วมรบ อยู่ K38 ^-^

:pjinnee:p เป็นเผ่าเล็กๆที่ไม่ค่อยทำสงครามกับใคร
ตอนนี้เราไม่ต้องการที่จะเป็นเผ่าเล็กๆ อีกต่อไป
เราต้องการการพัฒนาเผ่า จึงต้องการหาสมาชิกเพิ่ม
ไม่จึงเป้นว่าจะต้องเป็นเมืองที่ใหญ่แต่เราต้องการคนที่เล่นจริงๆเมืองเล็กไม่เป็นไร
ค่อยๆ พัฒนาไปก็ใหญ่ได้ เราทุกคนต้อง นับ1จึงจะไปถึงล้านได้ถ้าไม่นับ1 ก็ไม่มีทางที่จะไปถึง ล้านได้
•••••••••••••••••••••••••

อยู่เผ่าเราต้องทำยังไง
1. อย่าไปตีพันธมิตรเราน๊ะค่ะ
2. มีปัญหาเล็กน้อยก็ช่วยเหลือกัน
3. สามัคคีกันน๊ะค่ะ
4. ที่เหลือ ก็ตามใจน๊ะค่ะ

หากคุณสนใจที่จะร่วมก้าวเดินไปกับเรา ให้คุณกรอกข้อมูลต่อไปนี้น๊ะคะ ^-^

1. ชื่อไอดีของคุณ
2. พิกัดหมู่บ้านและทวีปของคุณ

ส่งติดต่อ ผู้เล่น energize

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ขอเป็นสมาชิก

santi189 พิกัด (861/393)k38
ข้าพเจ้าเผ่า muka ขอเป็นพัธมิตร:)

บน