เผ่า KGB รับคนเข้าเผ่า (อันดับ 1 ใน k45 )

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ชื่อเผ่า : Special Boat Service#10
ตัวย่อ : SBS#10

ตอนนี้เผ่าเข้าร่วมกับสหภาพ : SBS#00
จังเปลี่ยนชื่อ จาก KGB เป็น SBS#10 แทนครับ

เผ่าของเราเป็นเผ่าอันดับ 1 ใน K45
ติดอันดับ 1 ใน 10 เผ่าอันดับต้นๆของเวิร์ล 6

เผ่าเราปกครองกันแบบพี่น้อง มีอะไรก็ช่วยเหลือกัน ปรึกษากันได้

ติดต่อที่หัวหน้าเผ่า : woramete1

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ป.ล.ตอนนี้สมาชิกใกล้เต็มแล้วครับ คงจะไม่รับเพิ่มแล้ว และผมก็ออกจากเผ่าแล้วด้วย

ใครที่สนใจลองไปเข้ากับ sbs# สาขาอื่นดูครับ รู้สึกว่าตอนนี้จะมีถึง sbs#12 แล้วนะ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน