เผ่า o_ExTreaM_o (E.X.) รับสามาชิกที่อยู่ K87 เท่านั้น

DeletedUser

Guest
E.X.

ตอนนี้เผ่าเราเลื่อนขึ้นเป็นอันดับ 2 ในทวีป K 87 แล้วน่ะคับ ^ ^

ที่ต้องรับสมาชิก เฉพาะ K87 ก็เพราะ จะได้ให้การช่วยเหลือเมื่อโดนโจมตีได้อย่างรวดเร็ว และเต็มที่ ครับ

ผมจะให้ทุกคนตกใจในตัวผม และ ตัวคุณเอง !!!!

เราจะยึดครองทวีปนี้ และทั้งหมดให้ได้ ผมสู้ คุณล่ะ สู้ป่าว !!!

۞۩۩۩۩۩۩ ติดต่อพันธมิตร และรับสมาชิกเพิ่ม และอื่นๆ۩۩۩۩۩۩۞

ถ้าคุณสู้ ให้ทิ้งชื่อหมู่บ้าน และ พิกัด ไว้ นะ ครับ แจ้งด้วยว่าจะเป็นอะไร

ระหว่าง พันธมิตร หรือ สมาชิก

*หมายเหตุ - รับสมาชิกที่อยู่เฉพาะ K87 คะแนน 200 up เท่านั้น ครับ

ส่วนพันธมิตร รับทุก ทวีป ครับ

DeletedUser

Guest
stepmiss ขอเข้าร่วม

ชื่อหมู่บ้าน stepmiss

พิกัด 717/876

ทวีป 87

เป็นตัว โจตีหรือตัั้้งรับก้ได้อะ

บน