เผ่า Special Warrior Attack เปิดรับสมาชิกจำนวนมาก !!!

DeletedUser

Guest
เผ่า Special Warrior Attack ชื่อย่อ =SWA=

เป็นเผ่าเปิดใหม่ไม่นานตอนนี้เปิดรับสมาชิกจำนวนมาก จุดตั้งเผ่าอยู่ K75 เลยอยากได้สมาชิกจาก K75 K76 K85 K86 หรือ Kใดๆก็ได้ หากท่านสนใจที่จะเข้าร่วมเผ่าเดียวกับเรา

ทางเผ่ายินดีต้อนรับเสมอครับ

เกณฑ์การรับเข้าเผ่า ไม่สนว่าท่านจะคะแนนเท่าไหร่ ขอเพียงท่านเป็นคน active อยู่ประจำพอครับ:)

หากสนใจสามารถติดต่อที่ jkdesign ในเกมได้ทันทีครับ หรือติดต่อบารอนที่พิมพ์ไว้บนโปรไฟล์ของเผ่านะครับ

ขอบคุณครับ

ตราประจำเผ่า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน