เผ่า VG {VerGins} รับสมัครสมาชิกเพื่มครับ ด้านในเลย

OneZoRo

คะแนน react
0

แนะนำก่อนเลยนะครับ เผ่าเราไม่ใช้เผ่าสงคราม เราเป็นเผ่าสังคม

เผ่าเราอยู่เพื่อช่วยเหลือกัน ไม่ว่าในเกมหรือนอกเกมนะครับ

ตอนนี้ เรามีสมาชิกจำนวน 30 คนที่อยู่ร่วมเผ่าเรา

จะแยกอยู่ตามทวีปต่างๆ กันออกไป

ผู้เล่นท่านไหนสนใจ จะมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งไปกับเรา ก็ติดต่อมานะครับ หรือเข้าไปดู ในเว็ปบอร์ดเผ่าเราก็ได้ อาจจะไม่สวย เท่าไร แต่มาจากใจเลยครับ

เว็ปบอร์ด ของเผ่าเราครับ

ตอนนี้กำลังจัดทำ เว็ป เผ่าอยู่ คนสนใจเชิญเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุด:

BankJungles

คะแนน react
0
ผมชื่อแบงค์คับอยู่พิกัด (228|728) k72 ขอเข้าร่วมเผ่าด้วยคับออนทุกวันคับ

lnwgimgi

คะแนน react
0
อยู่ด้วยคับชื่อเต้ย เพิ่งเล่นคับอายุ 13อะ- -

(846|345) k38

DeletedUser

Guest
หมู่บ้าน อลูมิไร

พิกัด 669/914 k96

ขอ เข้าด้วยคนคับ

บน