เผ่า we k36 !!

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
user_image.php

ตัวย่อเผ่า: WE
ชื่อเผ่า : ...The Warlord Of Enemy...
สมาชิก : 50

อันดับ 1 ในทวีป 36

เปิด รับ สมาชิก เเค่ ทวีป 36 เท่านั้น !!
(นอกจากมีคนรุ้จักในเผ่า ถึงจะรับจากทวีปอื่น)

ติดต่อได้ที่ : Dech09

DeletedUser

Guest
เห้ยเผ่านี้มัน เคยโดน eXtremE. แห่ง MAB#A ยึดไปหลังนึงนี่นา *0*

hamohm

Member
คะแนน react
0
ท่านประกาศสงครามใส่ -vhs- แล้วหรอครับ งุม งุม

ครับ ตอนนี้เผ่านั้นผู้บริหารออกมาเยอะมาก ครับ เเถมไปไส่ร้ายทุกคนที่ออก ไปเล่าเรื่องผิดๆกับพวกเผ่าพัน เเละ สมาชิกที่ไม่รู้เรื่องอ่ะ ครับ

DeletedUser

Guest
-VHS- หัวเดียวกระเทียมรีบ แน่นอนครับ เพราะเผ่าใหม่ของท่านก็จับพันธฒิตรกับ เผ่าเพื่อน กำลังรบสำคัญของพันธมิตร
และทางผมถึงจะอยู่ฝ่ายนั้น ก็รบไม่เต็มที่ อาจจะแพ้สงครามได้เอาดื้อๆเลย :eek:

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
นี้มันกระทู้รับสมาชิกไม่ใช่หรอกระทู้นี้ดูเครียดจัง;)

DeletedUser

Guest
เครียดตรงไหน สำหรับไทรบัลวอรส์ เรื่องที่น่าคุยที่สุดคือ เรื่องสงคราม ไม่ใช่หรอครับ

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
งืมใช่เพราะมันก็เกมสงครามอยู่ละ เดียวนี้เเต่ ติดเป็นเเถบ:(

hamohm

Member
คะแนน react
0
-VHS- หัวเดียวกระเทียมรีบ แน่นอนครับ เพราะเผ่าใหม่ของท่านก็จับพันธฒิตรกับ เผ่าเพื่อน กำลังรบสำคัญของพันธมิตร
และทางผมถึงจะอยู่ฝ่ายนั้น ก็รบไม่เต็มที่ อาจจะแพ้สงครามได้เอาดื้อๆเลย :eek:

เรื่องเผ่าตอนนี้ที่น่าจะเป็นที่น่ากลัวที่สุดคือดราม่า ครับ เพราะ สหภาพนี้เอาเผ่าใหญ่ๆไปเป็นสาขาเยอะมาก

DeletedUser

Guest
กระทืบไลค์ให้หมื่นที เรื่องจริงครับ ในกลุ่มพันธมิตรที่แข็งแกร่งที่สุดก็น่าจะรู้กันอยู่ TOP5 ทั้งนั้น
ส่วนกลุ่มสหภาพที่น่ากลัวที่สุดต้องยกให้ Drama เขาเลยละครับ ถ้าเป็นรายเผ่ายกให้ 3ก๊ก / HS
มาเป็นทีม ตีเป็นหมื่น เรนเป็นแสน สงครามที่ผ่านมาถูกลุมยังไม่ยากเท่ากับทำสงครามลุม 3ก๊ก เลยละครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
55555555 3ก๊ก คติเขาประมาณว่าสกัดดาวรุ่งอ่ะ 5555

hamohm

Member
คะแนน react
0
ไม่รู้ ครับ มันก้เเล้วเเต่เพราะตอนนี้ถ้าเผ่าใหนไม่ใช้พันเขาคงไส่สีเเดงหมด

บน