เผ่า

• ผู้เริ่มกระทู้ เอ็มการเกษตร
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ยินดีตอนรับทุกคนที่ที่จะเข้าเผ่าครับ
รับทุกคนเลยเราจะเติบโตไปด้วยกัน:usword::uspear:

DeletedUser

Guest
....

ขอให้ทุกคนทิ้งพิกัดไว้และทวีปผมจะไปเชิญถึงที่:iron:

DeletedUser

Guest
...

เผ่าเรารับทุกkเข้าได้เพศทุกวัย
เผ่าเรารักสงบแต่ถ้ามีใครทำให้พี่น้องในเผ่าผม
ต้องเกิดความสูญเสียผู้นั้นตองชดใช้:usword:

DeletedUser

Guest
....

:Dเผ่าเราชื่อ ~THE ONE SK~ อยู่k45หมู่บ้านใครใกล้ๆเชิญเข้าร่วมเผ่าเราได้
ตอนนี้กำลังเปิดรับอยู่:face:

DeletedUser

Guest
สวัสดีจ่ะ

เราชื่อต่าย นะจ่ะ

เคยเล่น ทราเวียนมา หน่อยนึง อยู่พิกัด 356|452

ขออนุญาติ เข้าร่วม เผ่าด้วยคนนะจ่ะ

เล่นบ่อย ๆ ได้ม่ะมีปัญหา เพราะทำงาน ออฟฟิส ค่า ^^

DeletedUser

Guest
ผมส่งใบสมัครไปแล้วครับช่วยตอบรับด้วย

บน