เผ่าKingdom เผ่าน้องใหม่ไฟแรงเปิดรับสมัครทหารใหม่

hydestiny

Member
คะแนน react
0
เปิดรับสมาชิกเพิ่มนะครับ จากฝั่ง SE (South - East )

ทิศ K55 K56 K65 K66

เราไม่มีเงื่อนใขเริ่มต้นสำหรับท่านที่มาสมัครนะครับ ขอเพียงท่านมีตัวตนจริง

เมมผีไม่รับนะครับ ถ้าเป็นเมมผีมาสมัคร 3 วันเราเตะออกเลย เข้ามาเล่นกับเรา

ต้องมีส่วนร่วม ต้องเข้าฟอรั่ม ต้องมีไอดีเดียว และเล่นตัวเพียงตัวเดียวให้เก่ง

ให้เทพ เริ่มต้นช้าไม่เป็นไรนะครับ เรามีทีมพี่เลี้ยง คอยเทรนเนอร์ให้ท่าน

พัฒนาบ้านเมือง และคอยแนะนำวิธีการเล่นอย่างต่อเนื่อง

ถ้าผู้เล่นท่านใดอยุ่ในทิศดังกล่าวและกำลังมองหาเผ่าเพื่อสมัครอยุ่

ลองเขียนใบสมัครแนะนำตัวท่าน ไปที่เผ่าฝึกทหารใหม่ของเรานะครับ

เผ่า KingdomR เมื่อท่านพร้อมจะออกสู่สนามรบแล้วเราจะย้ายท่านไปสู่

เผ่าหลักที่ทำสงครามอีกครั้ง

ข้อมูลที่แจ้งในใบสมัคร
1. ชื่อ ไอดี พิกัด ชื่อเล่นท่าน
2. แนวทางการเล่น สายซิมหรือสายทหาร
3. เหตผลที่เลือก Kingdom

เพียงเท่านี้ท่านจะได้รับคำเชิญจากเผ่าเรา ง่ายๆ ไม่ยุ่งยากไม่ต้องซิสตรวจทหาร
ีทีมเราไม่ต้องการไอดีครับ เราต้องการผู้เล่น ผู้เล่นที่มีอยุ่จริง ตัวตนจริงๆ ไม่ใช่ไอดีเทพๆ
แต่เป็นสปายของทีมอื่นๆ ในทิศอื่น แล้วผมก้จะแจ้งแบน IP มันยก เซทเลยถ้าผมจับได้นะครับ
เอาจริง และเอาจัง ร่วมรณรงค์กำจัดมัลติไอดีเสียแต่วันนี้ เพื่อให้เซอเวอเราไม่แลค
เล่นง่ายๆขึ้น และมีบ้านฟาร์มเพิ่มขึ้น ^_^

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
HYdestiny
ฝ่ายพัฒนาทีม Kingdom

DeletedUser

Guest
รับประกันการบริหารและ ความมั่นคงของเผ่าครับ ^^

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าดรับ

342/656 k63 ชื่อต้้น garo55555555 สายทหาร
พัฒนาบ้านเมือง และคอยแนะนำวิธีการเล่นอย่างต่อเนื่องให้เราดรับ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าด้วยครับบบบบบบบบบบบบบ:gold::gold::gold::uspy:

บน