เผ่าNeutral Dewem Kingdom (ย่อ-NDK) (ทุกคนมีสิทธิ์เป็นบารอน!)

DeletedUser

Guest
เผ่า United Neutral Dewem Kingdom (ย่อ-NDK)
เผ่า: สหรัฐเอกราชความเป็นกลางDewem​

ในเวิร์ด7นี้ เผ่าเราจะมีการเปลี่ยนแปลงใหม่ให้ดีขึ้นกว่าเดิมโดยทุกคนในเผ่ามีสิทธิ์
ที่จะเป็นบารอน ผู้ดูแลงานเผ่าด้านต่างๆ หัวหน้ากองทัพทหาร ฯลฯ
ซึ่งคนในเผ่าสามารถขอความช่วยเหลือจากเผ่าได้ ยามที่มีเผ่ามาโจมตี

เราจะมาร่วมกันสร้างเผ่าที่แข็งแรงและมั่นคง เราเป็นเหมือนเพื่อนกัน จะคอยช่วยเหลือ
คนในเผ่าเสมอ

ใครจะอยากร่วมเผ่า ส่งใบสมัครนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เวิลยังไม่เริ่มก็เริ่มเก็บพวกเเล้วเหรอครับ
เป็นพันกันไหมครับท่าน

DeletedUser

Guest
ถ้าทุกคนเป็นบารอนเขาไม่ป่วยเผ่ากันตายไงครับ

DeletedUser

Guest
-

ไม่ใช่ทุกคน แต่แค่คนเดียวถึงสองคน
(คุยทางข้อความในเกมก็ได้)

บน