เมืองเป็นบัคครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ sak555
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เข้าไปแล้วแสดงผลออกมาแบบนี้ครับ

พิกัดเมืองนี้ครับ

DeletedUser

Guest
แหะๆ ลอง Ctrl + F5 ดูครับ น่าจะหายครับ มันล่อโหลดออกมาเป็น style sheet เลย = ='

DeletedUser

Guest
เปนอะไรหลายอย่างมากนะครับเดวนี้ ต้องแก้ไขได้แล้วนะครับ เวลาๆสำคัญๆมาเป็นนี่ มันหงุดหงิดได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ทางทีมงานได้แจ้งไปยังผู้พัฒนาเกมให้ทำการตรวจสอบและแก้ไขต่อไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้มันมีวิธีโกงแล้วหรืครับเกมส์นี้

DeletedUser

Guest
มีแต่พวกใช้ บอท สคริป อะไรพวกนี้ ใช้เล่นอัตโนมัตรอะครับ
แต่โกงมันไม่น่าจะมีนะแต่บางคนบอกว่าน่าจะมีบ้าง

DeletedUser

Guest
โกงคงไม่ได้มีนะครับ เพราะข้อมูลมันเก็บ และประมวลผลที่ฝั่ง Server ทั้งหมด
แต่พวก scripts โอโต้เม้าส์ ต่างๆ นานา มันมีครับ และทีมงานก็ตรวจสอบได้ง่ายๆ และแบนไปหลายท่านแล้วครับ แต่แน่นอนว่าก็ไม่ใช่ทีมงานจะรู้ไปหมดทุกอย่าง ดังนั้นหากผู้เล่นเจอโปรแกรมเหล่านั้นรบกวนแจ้งเข้ามาได้เลยครับ ทีมงานจะตรวจสอบและหาทางป้องกันให้ในการอัปเดทรุ่นต่อๆ ไปครับ

DeletedUser

Guest
แต่ถ้าเจอบนเวบก็แจ้งได้ใช่ไหมครับ
ตามยููปมีพวกทำให้มันเร็วขึ้นครับ
ผมจะช่วยดูให้เพราะผมเจอเพียบบบ

DeletedUser

Guest
แจ้งได้เลยครับ รวมๆ แล้วส่ง pm ให้ผมได้เลยครับ :)

DeletedUser

Guest
เจอเพียบเลยเวบแบบนี้อะ
ทั้งไทยอังกิด

บน