เมื่อเผ่า ...? เป็นที่ 1 ทุกสิ่งก็เปลี่ยนไป

DeletedUser

Guest
หลายเผ่าได้ยินข่าวมาว่า ...? อยากเป็น 1 มานานแล้ว และแล้วเวลานั้นก็มา

สิ่งแรกที่เกิด = การให้สาขาของเขาขยายพื้นที่เข้าบุก โน่น นี่ นั่น โดยเฉพาะช่วง

k. ...? บอกไม่ได้โดยมี a b c เป็นหลักเขามาช่วงที่ผมอยู่นั่นเป็นพื้น

ที่ของเผ่าใหญ่อย่าง ...? บอกไม่ได้ อาศัยอยู่ เวลานี้เผ่านั้นไม่อยู่เพราะพ้ายแพ้

แล้วได้เหลืออีก 2 เผ่าที่เป็นสาขาเผ่าใหญ่อย่างที่บอก รวมทั้งเผ่าของผมีที่ไม่ได้

เป็นสาขา แล้วมีสาขาอยู่ 1 สาขา กับเผ่าระดับกลางอีกหลาย ๆ เผ่าในบริเวณไกล้

กันนี้ดัน a b c ให้ได้นานที่สุดเพื่อถ่วงเวลาให้เผ่าใหญ่เข้ามาช่วยเหลือ และแล้ว

เมื่อวันเวลาผ่านไปไม้ใหญ่อย่าง ...? ที่ได้ช่วยเหลือผมมาโดยเสมอได้แปล

เปลี่ยนเป็นสาขาของ ...? เพราะงั้นทำให้ ...? แข็งแรงมาอีกระดับ 1 ทำให้พวก

เราที่ไม่สนุบสนุน ...? ทำงานยากไปอีกระดับ 1 ผมอยากให้ทุก ฅ พูดกันซัก

หน่อยว่าพวกเรา ผิดหรือถูก ที่เรารุกมาสู้เพื่อทุก ฅ ในเวิลด์ 1 แห่งนี้

DeletedUser

Guest
พวกมันใช้ความที่ว่าทำงานระบบแฮ๊กไอดีผม ไปไล่เพื่อนผมออก ลูกผู้ชายมากไปเอาผ้าถุงคลุมหัวไป๊ซะ

DeletedUser

Guest
อัพเดท ขณะนี้มีเผ่าที่เข้าร่วมกับพวกผมเพื่อดัน a b c ออกไป

((ไม่ใช่ดันถ่วงเวลาแล้วรอบนี้เป็นดันออกนอกพื้นที่ k...? ที่

พวกผมดูแลกันอยู่ มีการรวมเผ่าระดับกลางเป็น 1 อยู่หลายเผ่า

เข้าเป็น สาขา ของเผ่าใหญ่อย่าง -.....- บอกไม่ได้และร่วม

รบโดยวางแผนเป็นหลักการเล่นงานเป็นผู้เล่นขอบอกว่าการรบ

ใน เวิลด์ 1 มั๊นส์ไม่แพ้ เวิลด์ อื่น ๆ เพราะเป็นการรบทั้งเวิลด์

เผ่าระดับใหญ่ ลงมา ระดับกลาง อย่างพวกผมกว่า 150 เผ่า

ร่วมรบกัลอย่างเมา มั๊นส์ เลยอ่ะ

(( ขอโทษด้วยที่ใช้ไม่ถูกในเรื่องของการใช้ษาไทย ))

DeletedUser

Guest
จุ๊ๆ คุณ tony เขาบอกให้หยุดพูดเรื่องนี้ก่อนครับ
ตอนนี้กำลังสอบสวนอยู่ เดี๋ยวโดนแบนครับ

ช่วงนี้ขอให้งดรายการแฉแต่เช้าก่อนนะครับ
ความจริงจะช่วยคุ้มครองเรา(เฮียฮ้อบอกไว้)
ไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน สู้ๆครับ

DeletedUser

Guest
ขอให้คุณโยและเผ่าเขารับผิดชอบในคำพูดด้วยนะครับ ผมจะลบไอดีผมแน่ครับ ถ้าผมไม่ผิดให้ทุกไอดีที่พูดพาดพิงรับผิดชอบคำพูดด้วยนะครับ การล่วงลเมิดถึงครอบครัวผม

DeletedUser

Guest
ครับทุกคนใจเย็นกันไว้ก่อนนะครับ
ช่วงนี้ คงจะเข้าใจกันไปต่างๆนานา
ก็ขอให้อยู่ในขอบเขตกันหน่อย ช่วงนี้ก็เห็นใจทุกคนล่ะครับ

บน