เมื่อเผ่า ...? เป็นที่ 1 ทุกสิ่งก็เปลี่ยนไป

DeletedUser

Guest
ก็ที่ลบไอดีทิ้งเพราะถูกตีไม่ใช่หรอครับ
ถ้าผมจำไม่ผิด

DeletedUser

Guest
ผมลบก่อนที่จะถูกตีครับ เพราะผมมาทุ่มเทงานในเวิล์ด4มากกว่าครับ แต่ลูกเผ่าผมเขาจะเล่น 2เวิล์ด เลยครับ แล้วเขามาบอกผม ผมจึงแนะนำให้เขาครับ

DeletedUser

Guest
ถ้ารอดแล้วจะลบทำไม จริงมั้ยครับ เพราะไม่รอดจึงต้องลบ

DeletedUser

Guest
ครับ ถ้าใครคิดว่าผมที่ลบไอดีไปก่อนเพราะไม่รอดจากเวิล์ด1 ก็เชิญครับ ผมไม่ว่าครับ เพราะผมขี้เกียจอธิบายแล้ว ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เข้ามาเช็ก เป็นเดือนแล้ว น่ะขั่บ เนี่ย

พอเข้ามาก็ด่ากัลส๊ะไม่เหลือเรื่องเดิม ๆ เอา

ไว้เลย น่ะขั่บ อิ๊อิ๊ โจรโพกผ้าเหลือง เปลี่ยน

เป็น โจรโพกผ้าแดง ได้แล้วมั้ง ขั่บ รบกัล

มา 6 เข้า 7 เดือนแล้ว เลือดที่อาบหน้าแล้ว

มั้งขั่บเนี่ย อิ๊อิ๊

gu tae

Member
คะแนน react
0
เพื่อความเก๋ครับ
สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

บน