เมื่อเผ่า ...? เป็นที่ 1 ทุกสิ่งก็เปลี่ยนไป

DeletedUser

Guest
อย่าไปคิดถึงเรื่องที่เครียด มากๆ ทำให้หนักกระโหลกกันเลย

มาผ่อนคลายกับบทเพลง กันดีกว่า

เกมส์ๆ นึง ทำให้มิตรภาพของคนไทยเสื่อมได้เลยหรอไง หืม..

DeletedUser

Guest
คนแก่ก็ใช่จะช้ากว่าหนุ่มๆไปทุกเรื่อง เอิ๊ก

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

ldavoll

Member
คะแนน react
0
มัน จะโดนหอกเสียบ
เสียบปีกซ้าย เสียบปีกขวา
ดิ้นกระแด่วๆ

DeletedUser

Guest
โอว ฟอรัมเกมส์นี่ มีอะไรให้อ่านเยอะดีนะคับ^^
เซนเซอร์ชื่อเผ่าได้เนียนมากๆเลย ฮ่าๆ

DeletedUser

Guest
อัพเดท ขณะนี้มีเผ่าที่เข้าร่วมกับพวกผมเพื่อดัน a b c ออกไป

((ไม่ใช่ดันถ่วงเวลาแล้วรอบนี้เป็นดันออกนอกพื้นที่ k...? ที่

พวกผมดูแลกันอยู่ มีการรวมเผ่าระดับกลางเป็น 1 อยู่หลายเผ่า

เข้าเป็น สาขา ของเผ่าใหญ่อย่าง -.....- บอกไม่ได้และร่วม

รบโดยวางแผนเป็นหลักการเล่นงานเป็นผู้เล่นขอบอกว่าการรบ

ใน เวิลด์ 1 มั๊นส์ไม่แพ้ เวิลด์ อื่น ๆ เพราะเป็นการรบทั้งเวิลด์

เผ่าระดับใหญ่ ลงมา ระดับกลาง อย่างพวกผมกว่า 150 เผ่า

ร่วมรบกัลอย่างเมา มั๊นส์ เลยอ่ะ

150 เผ่าเลยเหรอครับ ขอผมไปอยู่ด้วยได้ไหม ? ผมเลือกข้างผิดหรือ

DeletedUser

Guest
-....- ไม่ต้องบอกก็รู้ครับ ว่าคือเผ่าไหน มีอยู่ 2เผ่าใหญ่ๆครับ ลองคิดดูเองละกันครับ(ไม่นับ -1xa- นี่นะครับ)

บน