เริ่มของผู้เล่นใหม่

sakkarin1988

คะแนน react
0
อยากแนะนำ ตอนเริ่มเวิลด์ 7 จริงๆ น่าจะมีสัก 100 คะแนน+ พอให้มีได้ฟาร์มบ้าง ตอนนี้ก็แย่งกันฟาร์มอย่างกับอะไร?

DeletedUser

Guest
จะบ้าเหรอท่านนี่เขาทำคะเเนนใหม่ถ้า100+จริงๆต้องเเบบเก่า

DeletedUser

Guest
ดูอย่างผมก็ได้ครับที่ตั้งบ้านผมในเวิลด์7ผมเสียเปรียบเพราะไกลจากบ้านเถื่อน+อยู่บริเวณที่คนแอคทีฟกันมากครับแคต่ก็มองโลกในแง่ดีว่าอย่างน้อยก็ได้ปลุกความโหดเข้าซัดบ้านคู่แข่งรับรองว่ามันส์ถึงใจครับเมื่อหมดคุ้มครอง555+

DeletedUser

Guest
เเต่ผมโชคดีมีบ้านฟาร์มหลายบ้านเเต่ไอ้พวกเเอททีฟดันอยู่ใกล้กันอีกจนตีครั้งนึงได้เเร่ไม่ถึง10เลย(บ่อยมากๆตอนนี่ถึงร้อยเเละ)

บน