เริ่มต้น

mind269

คะแนน react
0
เมื่อสมัครไอดีแล้ว จะได้การคุ้มครองการโจมตีกี่วันครับ
และขอตัวอย่างการซื้อฟรีเมียมของธนาคารกสิกรไทยด้วยครับ

DeletedUser

Guest
คุ้มครอง5วันครับ

ส่วนเรื่องพรีเมี่ยมไม่รู้อ่าครับ
รู้แต่ว่ามีแค่ของธนาคาร hsbc
ต้องโอนข้ามธนาคารอ่าครับ

mind269

คะแนน react
0
คุ้มครอง5วันครับ

ส่วนเรื่องพรีเมี่ยมไม่รู้อ่าครับ
รู้แต่ว่ามีแค่ของธนาคาร hsbc
ต้องโอนข้ามธนาคารอ่าครับ

ผมไม่มีบันชี hsbc มีแต่ กรุงไทยกับกสิกรไทยครับ

DeletedUser

Guest
โอนข้ามธนาคารเอาอะครับ
ไปโอนที่ธนาคารไหนก็ได้ครับ

ค่าธรรมเนียมประมาณ25บาท

DeletedUser

Guest
ถามแจ้งเจ้าหน้าที่ให้ระบุ reference id ครับ เจ้าหน้าที่แบงค์จะทราบครับ ถ้าเค้างงๆ บอกเค้าว่าเหมือนจ่ายค่าบริการต่างๆ เช่นค่าบัตรเครดิตที่ทางแบงค์ต้องขอเลขที่อ้างอิงครับ

DeletedUser

Guest
เก่งจังเลยคิดว่าเป็นพี่โทนี่ตอบนเนี่ย

mind269

คะแนน react
0
ถามแจ้งเจ้าหน้าที่ให้ระบุ reference id ครับ เจ้าหน้าที่แบงค์จะทราบครับ ถ้าเค้างงๆ บอกเค้าว่าเหมือนจ่ายค่าบริการต่างๆ เช่นค่าบัตรเครดิตที่ทางแบงค์ต้องขอเลขที่อ้างอิงครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

mind269

คะแนน react
0
คุ้มครอง5วัน ผู้เล่นใหม่ก็แย่ชิครับ
คงโดนผู้เล่นเก่าโจมตรีแน่ๆ

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับ ส่วนใหญ่รอบๆ ตัวเราจะเล่นมาพร้อมๆ กัน
คงไม่มีผู้เล่นเก่าที่ไหน มีความพยายาม เดินไปตีเป็นวันๆ หรอกครับ

mind269

คะแนน react
0
ไม่หรอกครับ ส่วนใหญ่รอบๆ ตัวเราจะเล่นมาพร้อมๆ กัน
คงไม่มีผู้เล่นเก่าที่ไหน มีความพยายาม เดินไปตีเป็นวันๆ หรอกครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ
พอดีเคยแล่นเกมส์คล่ายๆ กัน พอหมดการคุมครอบก็โดนโจมตี (รุม) ตลอดจนเลิกเล่น

DeletedUser

Guest
แรกๆ คงยังไม่ค่อยเจอรุมหรอกครับ ถ้าเจอนี่แปลกมาก ผมแนะนำว่าให้หาเผ่าที่คุ้มครองเราได้ครับ และเราก็ช่วยคุ้มครองคนในเผ่าได้ด้วย ในบางครั้ง
ยังไงๆ teamwork ก็สำคัญที่สุดครับ

N.I.N.E

คะแนน react
0
พอหมดวันคุ้มครอง จะมีการแจ้งเจ้าของหมู่บ้านไหมครับ หรือเจ้าของจะดูยังไงครับ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
พอหมดวันคุ้มครอง จะมีการแจ้งเจ้าของหมู่บ้านไหมครับ หรือเจ้าของจะดูยังไงครับ

ไม่มีครับ แต่สังเกตุได้จากลองสั่งโจมตีหมู่บ้านผู้อื่นดูถ้าสั่งการได้แสดงว่า หมดระยะคุ้มครองแล้วครับ

บน