เริ่มเล่นใหม่

crewmember

Member
คะแนน react
0
ถ้ากดเริ่มเล่นใหม่ จะเลือกไปที่ เกิดกึ่งกลางเผ่า ได้ไหมครับ

หรือต้องโดนยึดเท่านั้นถึงจะกดเกิดกึ่งกลางเผ่าได้

DeletedUser

Guest
ต้องโดนยึดถึงจะเลือก เกิดกลางเผ่าได้

DeletedUser

Guest
ก่อตั้งหมู่บ้านใหม่

หมู่บ้านของคุณถูกเข้ายึดครองโดย jinfreeze ชาวบ้านบางส่วนของคุณสามารถหลบหนีออกมาได้ และต้องการก่อตั้งหมู่บ้านใหม่
ไม่สามารถเริ่มเล่นใหม่ได้ในช่วงท้ายเกม

โดนยึดแล้วครับ แต่ว่า เกิดใหม่ไม่ได้ครับ เกิดอะไรขึ้น ???

DeletedUser

Guest
มันเป็นปัญหาของเวิล7ครับใครโดนยึดจะสร้างใหม่ไม่ได้

DeletedUser

Guest
คนในพันธมิตรผมโดนมามั่งเเล้วนะครับ

บน