+เรืองโอนเงินครับ

DeletedUser

Guest
คือว่าผมจะเติมเงิน487บาท600แต้มโอนแบงค์ไหนก็ไม่ได้ผมอยู่เชียงใหม่เจ้าหน้าที่แบงค์บอกว่าแบงค์นี่ไม่มีในระบบจบไหมครับอันจะจ่ายแบบอื่นผมก็จนด้วยเกล้าผมไม่มีบัตรเคดิตจ่ายทางมือถือก็น้อยเสียเหลือเกินจะให้ทำเงินดีครับ

DeletedUser

Guest
1.เข้าเมนูพรีเมี่ยม

2.ติ๊กเลือกจำนวนเงินทางซ้าย ติ๊กเลือกโอนเงินทางขวา

กดดำเนินการต่อ

3.ใส่ชื่อนามสกุล

4.เอาทีวงไว้ไปใส่ในช่อง ระบุ reference id ของใบโอนเงิน

ขออนุญาติคุณเต้ เอาข้อความมาให้เพื่อนอ่านะครับ เครดิตคุณentaexxx

DeletedUser

Guest
นั่นแหละครับผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกันเค้าบอกว่า "แบงค์นี่ไม่มีในระบบ" ผมก็งงเลยครับใครที่เคยทำการโอนสำเร็จแล้วช่วยแนะนำด้วยครับ

ปล.ผู้ดูแลฟอรั่มตอบด้วย

บน