เรื่องการลบผู้เล่น

napadol01

คะแนน react
0
ต้องไม่ออนไล นานกี่วัน ถึงจะลบผู้เล่นคนนั้นออกกลาเป็นเมืองเถื่อนครับ

napadol01

คะแนน react
0
แต่ผมเห็นบางคนไม่ออนไล มา15วัน+ ยังไม่กลายเป็นเมืองคนเถื่อนเลยนะครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ส่วนใหย่พวกหลายวัยแบบนั้นจะมี1บ้านนะครับ
เพราะ1บ้านเข้าใจว่าจะ เป็นเมืองเถื่อนาน เพราะเข้าสามารกด เริมใหม่ได้ใน14วัน(ถ้าจำไม่ผิด) พวกนี้เข้ามาสร้างละไม่ชอบก็ทิ้งไป ไม่สนใจนะลบหือทำอะไรนะครับ

napadol01

คะแนน react
0
ไหนๆก้ไหนแรวผู้ดูแลก็มาตอบหน่อย สิ อยากรู้จัง

DeletedUser

Guest
เขาอาจเข้ามาก็ได้นะ
แบบ Chrom ไปที่ แบบไม่ระบุตัวตนอะ แล้วจะรู้ไม่แจ้งไรสักอย่างเลย
แต่รุ้ได้ไงอะว่าไม่ออนไลน์นาน 15+ หรือ อาจ โดนแบน ก้อได้นะ

napadol01

คะแนน react
0
มันมีโปรแกรม นึงครับที่มันลิ้งกะไทรบัล วอล สามารถดูแผนที่ใหญ่ได้ สามารถเช็คระยะเวลาเดินทาง และที่สำคัญมันจะดู ว่าผู้เล่นคนไหน เข้ามาครั้งสุดท้ายว่านานแค่ไหนแล้ว

DeletedUser

Guest
ใช่ แฮะ ยังบอกด้วยว่า โดน โจมตีล่าสุดจากใคร
เข้าวู่ระบบครั้งสุดท้ายเมื่อไร คงต้องถาม ผู้ดูแลละครับ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
การลบผู้เล่น

ถ้ากรณี ในเผ่ามี ดยุค เพียงคนเดียว คือ หัวหน้าเผ่า
ถ้าหัวหน้าเผ่าเค้า โดนลบ บัญขี

อย่างนี้เผ่าจะถูกยุบไปด้วยใหมครับ หรือว่าบารอนเป็นดยุค แทนครับ

DeletedUser

Guest
ก็อยู่เหมือนเดิมครับ
และจะแต่งตั้งดยุคไม่ได้เลย
ถ้าดยุคไม่ตั้งไว้ก่อน
เพราะเผ่าสาขาผมก็โดนมาแล้ว

DeletedUser

Guest
ต้องไม่ออนไล นานกี่วัน ถึงจะลบผู้เล่นคนนั้นออกกลาเป็นเมืองเถื่อนครับ

14 วันระบบจะทำการลบไอดีผู้เล่นนั้นอัตโนมัติครับ ทำให้หมู่บ้านทั้งหมดของไอดีดังกล่าวกลายเป็นหมู่บ้านเถื่อนครับ

DeletedUser

Guest
เคยรู้แต่ลืม

มันมีโปรแกรม นึงครับที่มันลิ้งกะไทรบัล วอล สามารถดูแผนที่ใหญ่ได้ สามารถเช็คระยะเวลาเดินทาง และที่สำคัญมันจะดู ว่าผู้เล่นคนไหน เข้ามาครั้งสุดท้ายว่านานแค่ไหนแล้ว

เออมันคือโปรแกรมอะไรครับ ตอนนั้นเห็นมีคนเคยเอามาโพสต์แต่ก็ไม่ได้สนใจครับ เลยขอโปรแกรมนั้นอีกทีได้ไหมครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
เออมันคือโปรแกรมอะไรครับ ตอนนั้นเห็นมีคนเคยเอามาโพสต์แต่ก็ไม่ได้สนใจครับ เลยขอโปรแกรมนั้นอีกทีได้ไหมครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
วิธีเล่น | กฎของเกม | ต้องการความช่วยเหลือจากทีมงาน | แผนที่เวิลด์ 1 | แผนที่เวิลด์ 2
------------------------------------------------------------------------------------------------------------

นั้นละครับ จิ้มเข้าไปเลย ปแผนที1- 2 มันมี3ด้วยนะ ไปเปลียนได้ เข้าไปลองดูเอาครับ จิ้มของผูดูแลนะ ผมกร็อบมาให้ดู โพส บนของนายนั้นละ

บน