เรื่องของคนรวย

lovejanny1

คะแนน react
0
ผมอยากกดออกจากระบบเลยครับพอเห็นอันดับเวิดใหม่
ผมคะแนนตอนนี้อยู่ที่100+ พอไปดูอันดับที่1 โอ้ยรับไม่ได้

DeletedUser

Guest
เกมส์นี้ คงไม่ได้ใช้กุลยุทธ + ทีมเวิร์ค ในการเล่น เหมือนแต่ก่อนแล้วหล่ะครับ
คงต้องวัดกันที่ความรวยครับ ใครรวยกว่าก็ชนะไป ^^

เห้อ........ . เสียดายเกมส์ดีๆ

DeletedUser

Guest
อย่าไปใส่ใจ ครับ เรื่องหยุมหยิม เจอกันใน สนามรบ เลยดีกว่า ^^

DeletedUser

Guest
ไช่ครับคนรวยมีแต่คะแนน
โดนลุมก้แพ้ครับ
ฮี่ ๆ

DeletedUser

Guest
ไช่ครับคนรวยมีแต่คะแนน
โดนลุมก้แพ้ครับ
ฮี่ ๆ

อย่ามาทำตัวเป็นเสือซ่อนเล็บหน่อยเลยครับ
คุณเองก็คงรู้ถึงผลลัพธ์ของมันดี ว่าสิ่งที่คุณเติมเงินไปนั้น ผลมันจะออกมาเป็นยังไง

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
อย่ามาทำตัวเป็นเสือซ่อนเล็บหน่อยเลยครับ
คุณเองก็คงรู้ถึงผลลัพธ์ของมันดี ว่าสิ่งที่คุณเติมเงินไปนั้น ผลมันจะออกมาเป็นยังไง

เขาเติมประชดทีมงานครับ ฮ่าๆๆ

DeletedUser

Guest
ผมอยากกดออกจากระบบเลยครับพอเห็นอันดับเวิดใหม่
ผมคะแนนตอนนี้อยู่ที่100+ พอไปดูอันดับที่1 โอ้ยรับไม่ได้

ดู Rank 1 W7 แปปเดียวมี 4 บ้าน คนอื่นยังมีบ้านเดียวอยู่เลย T^T คะแนนก็โหดเว้อออ

อันดับ ชื่อ เผ่า คะแนน หมู่บ้าน คะแนนเฉลี่ยต่อหมู่บ้าน
1 PokView 7Round 6.855 4 1714

DeletedUser

Guest
ถ้าเครียดกันนักวันที่5ตอนเที่ยงคืนส่งไปตีทั้งเวิลเลยไหมจบ

PomSaRaPee

คะแนน react
0
ถ้าเครียดกันนักวันที่5ตอนเที่ยงคืนส่งไปตีทั้งเวิลเลยไหมจบ

ตอบได้ ปญอ. มาก

แต่ละคนทหาร 50ตัว มีถึงรึเปล่า :confused:
ถ้าตีแล้วอย่าลืมเติมเงินซื้อขุนไปยึดด้วยนะคับ 5555+

DeletedUser

Guest
พูดประชด เห็นเครียดกันจัง(ทหารผมจะถึง100ตัวเเล้ว)
ยังไงก็ติด1ต่อ20เท่าอยู่ดี

บน