เรื่องพลทหาร

DeletedUser

Guest
คืออยากทราบว่าพลทหารหน่วยไหนใช้ป้องกันเมืองได้ดีที่สุดคับ

แล้วพลสอดแนมถ้าเรามีมากกว่าฝั่งที่เขาส่งมาสอดแนมเรา เขาจาไม่สามารถสอดแนมเราได้ใช่มั้ยคับ

DeletedUser

Guest
1.ทหารป้องกันที่ดีที่สุดไม่มีค่ะ อยู่ที่ว่า เขาเอาอะไรมา เพราะว่าทหารแต่ละหน่วยมีจุดด้อย จุดเด่นต่างกันค่ะ
2.พลสอดแนม ถ้าหากเรามีมากกว่าคนที่มาสอดแนมเรา เขามีสิทธิ์ที่จะไม่มีข้อมูลอะไรกลับไปเลยค่ะ พูดง่าย ๆ คือ "ตายกลับ"

DeletedUser

Guest
ถามว่าพอไหม ไม่ทราบนะค่ะ เพราะว่าฝ่ายที่จะมาสอดแนมเรา เขาจะส่งมาเท่าไหร่นั้นไม่ทราบ ส่วนตัวเราเองนั้น สร้างไว้ 300+ แต่ใครจะมากกว่านี้ก็แล้วแต่ค่ะ

DeletedUser

Guest
แนะนำให้มีไม่ต่ำกว่า 1000 ตัวครับ แล้วคนที่มาสอดแนมจะมีน้อยจนน้อยมาก ๆ

อย่างน้อยก็ผมหล่ะครับ บ้าการสอดแนมมากเลย แต้ม500 แนมแต้ม 3000 เข้าเฉยเลย คนนั้น ก็แนมเยอะ

DeletedUser

Guest
สอดแนม

ผมน่ะส่งเครื่องกระทุ้งกับพลสอดแนมไปตีคนเถื่อน กำแพงของมันเลยพัง แต่ผมอยากถามว่า:ทำไมวันต่อมามันถึงมีกำแพง คนเถื่อนมันสร้างกำแพงใหม่ได้ด้วยเหรอครับ??????!!:uram:

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ มันสร้างเองได้ทุกอย่างยกเว้นทหารจนกระทั่งมันคะแนนถึงที่กำหนดไว้ เช่น 1,500 หรือ 3,000 ฯลฯ มันจะหยุดสร้าง

DeletedUser

Guest
ทหารมันก็สร้างได้นะครับ แต่ต้องใช้เวลานานมากครับ

DeletedUser

Guest
ผมเคยโดนบ้านเถื่อนตีนะครับ มันส่งมาแค่1พลหอก

บน