เรื่องฟอรั่ม update

DeletedUser

Guest
ด่วนที่สุด

23 กรกฏาคม 2554

เรียน ผู้ดูแลระบบที่เคารพ
เรื่อง ฟอรั่ม update

สวัสดีครับ admin ผมได้เห็นสิ่งที่ท่านควรแก้ไข เรื่อง ฟอรั่มเวลามีคนเข้ามาตอบ ถ้ามันหลายๆ หน้าแล้ว เราต้องเสียเวลาไปกดหน้าสุดท้ายตลอด ทั้งๆที่ คนส่วนใหญ่จะเคยดูฟอรั่ม หน้าแรกไปแล้ว

ผมอยากให้ admin ช่วยแก้ไขด้วยว่า พอเราเปิดฟอรั่มมาจะเจอหน้าที่ update ล่าสุดเลย ไม่ต้องไปเจอหน้าแรกที่คนตั้งกระทู้ไว้ตั้งนานแล้ว หรือว่าให้เป็นแบบ ตั้งได้ก็ดีครับ

สิ่งที่ผมขอไปไม่เกี่ยวกับ โพล นะครับ

ขอแสดงความนับถือ
renatanaka3
{ผู้เล่น เวิลด์4}

DeletedUser

Guest
จะนำเสนอต่อไปให้ทางผู้พัฒนาเกมส์นะครับ

บน