เรื่องเวิลด์2

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

as-sanee

คะแนน react
0
ทำไมหมู่บ้านคนเถื่อนขึ้นเหมื่อนดอกเห็ดเลยครับ

eye12000

คะแนน react
0
แล้วที่เวิลด์1อ่ะค่ะ มันก็มีน๊ะค๊ะหมู่บ้านโบนัส..
แต่ว่ามันมีน้อยน่ะค่ะ ถึงเยอะก็จะไปกระจุกๆ
รวมกันอยู่ พื้นที่ที่มีหมู่บ้านโบนัสน้อย(มาก)
ก้อยังมีอยู่(เยอะ)น๊ะค๊ะ(แถวk27)น่ะเจ้าค่ะ.. :(

DeletedUser

Guest
K27 เป็น k ที่เพิ่งมีผู้เล่นไปถึงได้ไม่นานนะครับ
โดยพวกหมู่บ้านคนเถื่อนนั้น จะขึ้นตามผู้เล่น

เพราะฉะนั้น ต้องให้เวลาหน่อยนะครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน