เรื่อง พิกัด การเกิด

DeletedUser

Guest
K87 เราจะต้องลง ทิศไหน ถึงจะได้ไกล้ บริเวนที่เราต้องการ

netsuwan

คะแนน react
0
น่าจะเลือกพิกัดลงได้นะครับ เพื่อนผมเล่นเยอะเลย รวมกลุ่มกันสร้างความยิ่งใหญ่

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ แต่ต้องมาสมัครเล่นไล่เลี่ยกันเพื่อจุดเกิดจะได้ไม่ใกล้ไม่ไกลกันเกิน

ใกล้เกินก็แย่งกันฟาร์มโตยาก ไกลเกินก็ช่วยเหลือกันลำบากเวลาโดนตีกว่าจะมาช่วยได้คงเมืองหาย 555

DeletedUser

Guest
k87 เราจะต้องลง ทิศไหน ถึงจะได้ไกล้ บริเวนที่เราต้องการ

แนะำนำว่า หากต้องการอยู่ใกล้ๆเผ่า สามารถเกิดใหม่แล้วเลือกเกิดใกล้ๆ เผ่า ได้นะครับ

บน