เรื่อง โชค (จากมุมมองของฝ่ายโจมตี)

aatp

คะแนน react
0
ขอสอบถามทีมงานหน่อยครับว่า โชค (จากมุมมองของฝ่ายโจมตี) มันคิดยัไงอ่าครับ เพราะมีผู้เล่นคนนึง โจมตีกี่ครั้งก็โชค20เปอร์เซ็น+เกือบทุกครั้ง จะพูดว่าเกือบทุกครั้งก็ไม่ได้ เพราะเท่าที่เห็นมาทุกครั้งเลย ยังไงช่วยแจ้งให้ผมเข้าใจด้วยนะครับ ว่าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นได้อย่างไร เพราะเท่าที่เห็นโชคไม่น่าจะเกิดขึ้นบ่อยขนาดนั้น

ปล.ผมกลัวว่าจะมีการใช้โปรแกรมช่วยเล่นอ่าครับ ขอขอบคุณทีมงานไว้ล่วงหน้านะครับ

บน