เล่นอยู่ที่หอครับไม่รู้ว่าใครเล่นด้วยหรือเปล่า

DeletedUser

Guest
กลัวมีคนเล่นหลายไอดีในไอพีเดียวกันกลัวโดนแบนอะคับ

waltz

Member
คะแนน react
0
ผมก็อยู่หอ ก็เล่นไป ผมว่าใช้คอมส่วนตัว ไม่น่าจะโดนนะ

แต่ก็รอผู้รู้มาตอบ

DeletedUser

Guest
เป็นไปได้ว่า หอนั้นอาจจะไม่มีคนอื่นเล่นอยู่หรือเปล่าคับ

waltz

Member
คะแนน react
0
แต่มันก็มีปัญหานะ คือเราจะรู้ได้ไงว่ามีใคราเล่นบ้างๆ เหอะ หอผมคนเป็นร้อย จะไปคุยกับทุกห้องว่าคุณเล่นหรือปล่าวมันก็มั่วๆซะปล่าวๆ

คือคนอยู่หอเดียวกันไม่น่าจะรู้จักกันหมดอ่ะ ผมว่่า ถ้าคุณไม่ได้ใข้คอมเครื่องเดียวกันเข้าคงไม่มีปัญหาหรอก

[เพราะผมก็ไม่รู้ว่าหอผมมีคนเล่นกี่คน เหอๆ จะไปรู้ได้ไงเนี่ย คนอยู่หอเป็นร้อย]

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องกลัวครับ
ทางทีมงาน มีวิธีดูนะครับ ถ้าเราไม่ได้มีความคิดจะโกงหรืออะไร

ไม่ต้องกลัวไปหรอกครับ :)

บน