เล่นในร้านเน็ต จาช่วยกันรบได้ป่าว

DeletedUser

Guest
คือแบบว่า คนในร้าน มันอยากเล่นด้วย เกิด มันโดนคนอืนมาตี ผมสามารถ ไปช่วยป้องกัน หรือ โจมตี ได้ป่าว และ พวกแร่ อะ จาส่งกันได้ป่าวอะครับ

คือ แบบต้องแยกก่อนนะครับ ว่า ไม่ได้ เล่นบนคอมตัวเดียว แต่ เล่น บนเน็ตเส้นเดียว นะครับ

glo2ia

Member
คะแนน react
0
ขอตอบว่าได้ครับ แต่ผิดกฏหรือเปล่าอันนี้ไม่แน่ใจ แต่เคยอ่านผ่านๆว่า พี่ Tony มีวิธีการตรวจสอบนะครับ ท่ายังไงรอพี่ Tony มาตอบละกัน

DeletedUser

Guest
เท่าที่ผ่านตามานะค่ะ ถ้าเล่นร้านเดียวกัน ก็คงต้อง ลงทะเบียนที่ ใช้อินเตอร์เน็ตร่วมกัน อ่ะค่ะ อาจจะทำให้ไม่โดนแบนนะค่ะ แต่ถ้าไม่ลงทะเบียนก็อาจจะโดนก็ได้ค่ะ แต่เราว่า ให้พี่ t0ny มาตอบจะชัวร์ที่สุดค่ะ

บน