เวลาเกณฑ์กองกำลังแล้ว ทามไม่ไม่มีกองกำลังคะ

DeletedUser

Guest
ไม่แน่ใจคำถามจริงๆครับ แต่อาจจะเป็นได้ว่าทหารกำลังสร้างหรือเปล่าครับ

BankTaYBaN

คะแนน react
0
...

งงกะคำถาม..!! ที่คุณหมายถึงนี่ คุณเพิ่งไปยึดเมืองได้ใหม่หรือป่าวครับ (คำถามของคุณ ที่ผมคิดนะ ไม่รู้ชั่ยป่าว) ถ้าคุณเพิ่งยึดเมืองได้นั้น กองกำลังที่ส่งมาพร้อมขุนนางนั้น จะไม่สามารถ สั่งโจมตีได้ครับ ต้องส่งกลับเมืองแรกที่คุณส่งมาพร้อมกับขุนนางได้อย่างเดียวครับ หรือคุณจะเก็บไว้ป้องกันก้อได้ครับ

ป.ล. : ไม่รู้ชั่ยที่คุณถามหรือป่าวนะ

บน