เวลาเข้า ยึดครอง ทหารที่อยู่นอกบ้าน เราจะได้ครอบครองหรือเปล่า

DeletedUser

Guest
:uaxe::uaxe::uaxe: เวลาเราเข้าโจมตีหมู่บ้านอื่น ที่มีผู้เล่น อยู่

แต่พอดีทหารเมืองนั้นไม่อยู่ในบ้าน อยู่นอกบ้าน หรือถูกส่งไปสนับสนุนบ้านอื่น:usword::usword::usword:

เวลาเราเข้ายึดบ้านนั้นฯ เราจะได้ครอบครองทหารด้วยหรือเปล่า ?:gold::gold::gold:

:uheavy::uspy::uspear:แล้วทหารจะหายใหม...(หายไปกับสายลม และแสงแดด) หรือเปล่า

อยากรู้คำตอบ...จริงๆ นะค๊ะ...

DeletedUser

Guest
ทหารที่อยู่นอกบ้านที่จะยึดจะตายครับ ส่วนบ้านก็จะตกเป็นของคุณครับ

DeletedUser

Guest
แล้วเหรีญทองที่เขาผลิตไว้....หายด้วยใหม...ค๊ะ

DeletedUser

Guest
หายครับ เขาสร้างสิ่งก่อสร้างอะไรวะ(ที่กำลังอัพ) ก็จะหายกลับมาเหมือนตอนยังไม่อัพครับ

gu tae

Member
คะแนน react
0
ครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

DeletedUser

Guest
gu tae มาทุกงานเลยหว่ะคนนี้ เขาคือใคร เป็นบอร์ดเปล่าครับ

DeletedUser

Guest
งง เช่นกัน

นั้นสิครับ ไอดี gu tae เค้าเป็นใคร..
จากที่ดูทุกกระทู้ มีคอมเม้นเค้าเสนอหน้าเสนอตาไปหมด
และทุกกระทู้ จะเป็นอีกของไอดีนึงโพส แต่ไอดี gu tae เค้าเม้นขอบคุณแทน
และบางกระทู้มีคนถาม เค้าก็ยังมาแสดงตัวขอบคุณในคำถามนั้น..
ผมอ่านแล้วก็นึกว่า เค้าจะมาตอบคำถามเพราะเห็นขอบคุณ แต่xxxเงียบ

อารายของ มาร..

ถ้าคิดในมุมมองดีดี
เค้าอาจจะช่วยเพิ่มสีสันคอมเม้นให้บอร์ดเกมส์ไทรบลวอร์ก็ได้ครับ
หรืออีกมุมคือ โดนGM ลงโทษที่เล่นหลายไอดีให้มาคอมเม้นขอบคุณที่
แสดงว่าคิดเห็น อาจเป็นไปได้..

patimawadee

คะแนน react
0
ฮ่าๆๆ

ไอดี gu tae เป็นบารอนเผ่า EH@NJA เผ่าสหภาพใหญ่ของเวิล 5 ..ครับ..:uaxe::usword::uheavy::speed::uspy::eek::cool::rolleyes:

บน