เวลาเราลบidออกแล้ว ทหารที่ส่งไปสนับสนุนหมู่บ้านอื่นจะอยู่ไหนครับ

ohmanty

คะแนน react
0
เวลาเราลบidออกแล้ว ทหารที่ส่งไปสนับสนุนหมู่บ้านอื่นจะอยู่ไหนครับ กลับมาอยู่หมู่บ้านเราที่กลายเป็นหมู่บ้านคนเถื่อน หรือ อยู่หมู่บ้านเดิมที่เราส่งไปสนับสนุน ขุนพลจะยังอยู่ไหมคับ (ผมจำได้ว่ามีคนถามแล้วแต่ผมหาไม่พบ และจำคำตอบไม่ได้)

DeletedUser

Guest
เป็นคำถามที่น่าสนใจครับ
ผมเดา ว่ายังอยู่นะครับ

DeletedUser

Guest
-*- ทหารเมืองที่ลบไอดียังอยู่ครับแต่ทหารจะถูกส่งกลับเมืองอัตโนมัติครับ ไม่

งั้นจะเกิดพวกเล่นหลายไอดี แล้วเอาทหารมาอ้อเมืองเดียวครับ

บน