เวลาโบนัสตอนกลางคืน?

DeletedUser

Guest
เวลาโบนัสตอนกลางคืนคืออะไรเหรอครับ แล้วมีผลอย่งไร?
แล้วทำอย่างไรถึงจะมีเวลาโบนัสบ้างคัรบ:confused:

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
เวลา 00.00 - 07.00 เวิลล์1 และ 00.00 - 08.00 เวิลล์2 จะเป็นเวลาโบนัสกลางคืนฝ่ายป้องกันจะได้รับโบนัส 100% ครับ

DeletedUser

Guest
เวลา 00.00 - 07.00 เวิลล์1 และ 00.00 - 08.00 เวิลล์2 จะเป็นเวลาโบนัสกลางคืนฝ่ายป้องกันจะได้รับโบนัส 100% ครับ

หมายความว่าจะได้กำลังใจเต็มร้อยเหรอครับ?

นอกเรื่องนิด..
แล้วทำไมยังตื่นอยู่อ่ะครับ ไม่นอนเหรอ-*-

laonped

Member
คะแนน react
0
ถ้าที่ผมรู้ไม่ผิดก็เหมือนกับว่าพลังของฝ่ายป้องกันจะเพิ่มเป็นสองเท่า มั้งนะครับ ไม่เกี่ยวกับกำลังใจ

DeletedUser

Guest
ถูกแล้วครับ พลังของฝ่ายป้องกันจะเพิ่มขึ้น 2 เท่า
และ ไม่เกี่ยวกับกำลังใจ ทั้งสิ้น

บน