เวอร์ชั่น 7.0 เมื่อไรจะอัพให้ทุกเวิลด์ครับ

eaglenot

คะแนน react
0
ครับเมื่อไรจะอัพเกรดเวิลด์ 1-3 เป็น เวอรืชั่น7.0 ครับ หรือจะมีแค่เวิลด์ 4 เพียงเวิลด์เดียว

DeletedUser

Guest
ต้องขออภัยในการอดใจรอของผู้เล่นทุกท่านด้วยครับ
สำหรับการอัพเกรดเวอร์ชั่นเกมเป็น เวอร์ชั่น 7 จะมีทุกเวิลด์ครับ (เวิลด์ 4 มาพร้อมกับเวอร์ชั่น 7 ในตัว 2 in 1 ^_^)

อย่างไรสำหรับเวิลด์ 1-3 อดใจรออีกนิดส์นะครับ
เนื่องจากมีเหตุขัดข้องทางเทคนิคของทางเยอรมัน
หากมีกำหนดวันอัพเดทที่แน่นอน ทีมงานจะทำการประกาศให้ทราบต่อไปครับ

ต้องขออภัยทุกท่านอีกครั้งมา ณ ที่นี่ครับ

บน