เวิร์ด3 จะมาเมื่อไหร่หรอคับ

gibzaa

คะแนน react
0
ผมรอเวิร์ด3มาใหม่ เพื่อที่จะได้เริ่มเล่นแต่ต้นเกมส์จะได้ยิ่งใหญ่

แต่ยังไม่รู้ว่าเวิร์ด3 จะมาเมื่อไหร่ จึงอยากถามหน่อยอ่ะครับ

ใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ

DeletedUser

Guest
รอด้วยเช่นกัน คราวนี้จะเล่นตั้งแต่วันที่เปิดเลย ไม่งั้นโดนไอ้พวกที่เล่นก่อนมาทำใหญ่โต รับไม่ได้ :p

DeletedUser

Guest
ถึงเข้าเล่นใหม่ ทีหลัง หมู่บ้านรอบๆ ก็คะเเนนคงเท่าๆกันมั้งครับ

คงไม่ต่างกันมากมายหรอก -*-

จะเข้าช้าเข้าเร็ว มันก็คือกันเเหระ มันอยู่ที่เทคนิคการเล่น+ดวงมากกว่า

ว่าคนรอบข้างเราจะเก่ง ขนาดไหน

ให้คุณเริ่มใหม่ทุกเวิล เจอคนเล่นเทคนิคดีกว่าคุณมาอยู่ข้างๆหลายๆคน เเละเขามีเวลาเล่นมากกว่าคุณ คุณก็คงไปไม่รอดอยู่ดี

เเนะนำ ทางที่ดีฝึกฝนเทคนิคตัวเอง เเละหาทางผูกมิตรกับคนข้างๆจะดีกว่านะ อย่างๆน้อยๆเวลาเดือดร้อน ก็คงไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวเเหละ
:p

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผมว่าเกี่ยวนะ

เพราะเล่นก่อนก็ทะหารเยอะๆ

เล่นหลัง ถ้าอัพแต่คะแนน ก็แสดงว่าไม่ได้ปั๊มทหาร

boatnaza

Member
คะแนน react
0
ผมว่าไม่หรอก

เล่นก่อนเล่นหลังเหมือนกันและ

เพราะพวกเล่นก่อนทหารเยอะ

ก็จะอยู่ไกลกว่าพวกที่เล่นใหม่

เขาคงไม่เสียเวลาบุกมาหรอก

DeletedUser

Guest
ม่ายจริง

เราโดนแล้ว ใช้เวลาตั้ง 30 กว่าชม ยังมาเลย 555

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
ผมว่าอยู่ที่ดวงด้วยมั้ง เกิดในที่ไม่ดีก้แย่

เกิดที่ที่มีพวกคะแนนยังไม่มาก สบาย:)

DeletedUser

Guest
เวิล์ด3 จะเปิดเมื่อไหร่ก็ให้ส่งจดหมายมาแจ้งเหมือนตอนเวิล์ด2 ด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ผมเห็น ข้อมูลเซิฟเวอร์ที่โหวตกันไปแล้ว ผมคิดว่าไม่เอาระบบโบสถ์ดีแล้ว เพราะออกเมืองใหม่ที่ห่างไกลออกไปทีไรเปลืองฟาร์มมากๆจะไม่สร้างก็ไม่ได้เดียวสู้ไม่ได้

แต่ขอแบบขุนนางสร้างเมืองเดียว4ตัวได้ไหมครับ3ตัวมันยึดทีเดียวไม่ได้^^

พอดีชอบตีเมืองแต่อยากเอารวมเมืองเดียวกันได้

บน