เวิลด์สปีด

Jojo6262

คะแนน react
0
เรื่องว่าด้วยเวิลด์สปีดนะคับ

ในความคิดของผมถ้าจะเปิดเวิลด์สปีดในไทยก็ถือว่าดีนะครับแต่ผมอยากขออย่างหนึ่งเลยคือขอให้ระยะเวลาการเล่นให้มันยาวนานนิดนึงไม่เหมือนเซิฟสปีดของtribalwars.netแค่2วันจบแล้วผมว่ามันเร็วไปอะคับ่าจะสักสัปดาห์หรือไม่ก็เดือนหนึ่งน่าจะดีนะคับ

DeletedUser

Guest
ผมว่า 2 วันจบ นั่นละดีแล้วละครับ เพราะไม่งั้นคนจะแห่ไปเล่นแต่เวิลด์สปีดเพราะเปิดยาว
ส่วนใหญ่เวิลด์สปีดเขาก็เล่นฆ่าเวลากันทั้งนั้นละครับ ไม่ค่อยจริงจังอะไรกันมากมาย
แต่ตอนนี้อยากให้เวิลด์ 10 ความเร็วซัก 1.5 หรือ 2 ส่วนความเร็วของทหาร 1 ก็พอไม่ต้องลดจะน่าเล่นมาก ^^

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมว่า 2 วันจบ นั่นละดีแล้วละครับ เพราะไม่งั้นคนจะแห่ไปเล่นแต่เวิลด์สปีดเพราะเปิดยาว
ส่วนใหญ่เวิลด์สปีดเขาก็เล่นฆ่าเวลากันทั้งนั้นละครับ ไม่ค่อยจริงจังอะไรกันมากมาย
แต่ตอนนี้อยากให้เวิลด์ 10 ความเร็วซัก 1.5 หรือ 2 ส่วนความเร็วของทหาร 1 ก็พอไม่ต้องลดจะน่าเล่นมาก ^^

5555:cool::cool::cool::cool:

Jojo6262

คะแนน react
0
2วันถ้าแจกพรีเมี่ยมก็ดีนะแต่ถ้าไม่แจกก็ไม่เอานะ5555

บน