[เวิลด์ 3] Spoiler ... (เกริ่นให้อยาก)

DeletedUser

Guest
ไม่มีไรหรอกคราบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ยิ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ผมชอบมากๆตรงโรงตีเหล็กอะ
ทหารสามรถพัดนาได้ถึง10
เหมือนทราเวียนเลย
กะจะเสนอแบบนี้ไปแล้ว

อิอิ

DeletedUser

Guest
เปิดวัน จันทร์ ที่ 30 สิงหาคม ครับ

ส่วนทางผมได้เตรียมเด็กใน สังกัด

เอาไว้แล้วเหลือแค่หา พันธมิตร ดี ๆ

แล้วก็ สาขา อีก ก็พอแล้ว อิอิ :d

DeletedUser

Guest
วันนี้แล้วหละครับ แต่ไม่มีค่ายสนาม(จริง ๆ อยากลองค่ายสนาม)

aoJvoJllsJ

คะแนน react
0
พี่t0ny ครับ แล้วสถานศึกษาสร้างได้หมู่บ้านละ3คน
แล้วพอ สร้างครบ3คนแล้ว มีหมู่บ้านที่2 หมู่บ้านแรก จะสร้างได้รึเปล่าครับ

หรือต้องรอบ้าน2มีสถานศึกษาก่อน

DeletedUser

Guest
หห

ไม่ใช่ บารอนหรือคยุคก็กดสร้างไม่ได้หลอกคับเเถม เปิดใหม่ๆๆ ใครจะบริจากเหรีญอีก เราก็ได้เเค่เอากองกำลังไปไว้ในนั้น

บน