เวิลด์ 3

DeletedUser

Guest
** ขณะนี้เวิลด์ 3 เปิดให้บริการแล้วนะครับ **

ทางทีมงานไทรบัลวอรส์มีความยินดีอย่างยิ่งที่จะแจ้งให้ท่านทราบว่า เวิลด์ 3 ของเราจะเปิดให้บริการในวันจันทร์ที่ 30 สิงหาคมนี้ ในเวลาประมาณ 19.00 - 21.00 น. ซึ่งช่วงเวลาที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งบนหน้าแรกของเว็บในวันที่ 30 นี้ครับ โดยเวิลด์นี้ผู้เล่นเป็นผู้กำหนดการตั้งค่าโดยการโหวตซึ่งผลโหวตที่ออกมาเป็นดังนี้ครับ

+ ความเร็วของเกมส์: 1.5
+ เปิดการขุนพล
+ ปิดใช้งานพลธนู
+ ปิดใช้งานระบบโบสถ์
+ ระบบขุนนางแบบ Package แต่จำกัด 3 ขุนนาง / 1 หมู่บ้าน
+ เปิดระบบขวัญกำลังใจ (โจมตีคะแนนน้อยกว่า กำลังใจจะลด)
+ มีหมู่บ้านโบนัส
+ หมู่บ้านคนเถื่อน / โบนัส โตสูงสุด 2,500 คะแนน
+ ระบบอัพเกรดเทคโนโลยีแบบคลาคสิค (อัพเกรดได้ 10 ระดับ จะทำให้ยูนิตมีความสามารถเพิ่มขึ้น)
+ คุ้มครองผู้เล่นใหม่ 5 วัน (เนื่องจากความเร็วเกมส์ 1.5)
+ สมาชิกเผ่าสูงสุด 50 คน
+ ปิดการใช้งานค่ายสนาม
+ เลือกทิศเกิดได้

(อ้างอิง: http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=2448)

ทีมงานหวังเป็นอย่างยิ่งว่าผู้เล่นจะมีความสุขกับเวิลด์ใหม่นี้ โดยหากคุณอยากรู้ว่าระบบที่เปลี่ยนไปมีอะไรบ้างลองดูได้ที่ กระทู้ นี้ครับ

ขอบคุณครับ,
t0ny

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน