เวิลด์ 4 หายไปไหนครับ

hades2011

คะแนน react
0
วันนี้เปิดเข้ามา ไม่สามารถเข้า w.4 ได้ ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นครับ

DeletedUser

Guest
วันนี้เปิดเข้ามา ไม่สามารถเข้า w.4 ได้ ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นครับ

เวิลด์ถูกนำออกเนื่องจากมีผู้ชนะแล้วนะครับ ผมประกาศไว้ตั้งแต่เดือน 2 นะครับ ที่จริงควรจะนำออกตั้งแต่ มีนาคม แต่ผมต่อมาหลังสงกรานต์ให้เนื่องจากมีผู้เล่นขอไว้ครับ
http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?5257-การจบของเวิลด์-4

hades2011

คะแนน react
0
แล้วสรุปคือมันปิดไปแล้วนะครับ แต่พวกที่จะต้องได้รับรางวัล ยังไม่เห็นมีใครได้เลยนะครับ ผมเลยไม่ทราบว่ามันหายไปเพราะอะไร ถ้านำออกแปลว่าปิดถูกต้องหรือไม่ครับ
อย่างนั้นก็ต้องถามต่อว่า รางวัลที่จะได้รับนั้นใครดูแลเรื่องนี้ แล้วจะแจ้งในฟอร์มแบบของเวิลด์ 1 หรือไม่ครับ ว่าปิดเวิลด์

DeletedUser

Guest
แล้วสรุปคือมันปิดไปแล้วนะครับ แต่พวกที่จะต้องได้รับรางวัล ยังไม่เห็นมีใครได้เลยนะครับ ผมเลยไม่ทราบว่ามันหายไปเพราะอะไร ถ้านำออกแปลว่าปิดถูกต้องหรือไม่ครับ
อย่างนั้นก็ต้องถามต่อว่า รางวัลที่จะได้รับนั้นใครดูแลเรื่องนี้ แล้วจะแจ้งในฟอร์มแบบของเวิลด์ 1 หรือไม่ครับ ว่าปิดเวิลด์

ปิดไปแล้วใช่ครับ ส่วนเรื่องรางวัลรบกวนเปิดเรื่องในระบบสนับสนุนผู้เล่นได้เลยครับ คือปกติทางต่างประเทศเค้าจะเป็นคนโอนให้ ถ้ายังไม่ได้รับติดต่อผมฝ่ายระบบนั้นได้เลยครับ เดี๋ยวจะจัดการให้ครับ

DeletedUser

Guest
แล้วมันจะเป็นยังไงต่อครับเนี้ย

มันก็ปิดไปเลยครับ ก็จะเหมือนเวิลด์หายไป จะอยู่แต่ตัวหอแห่งเกียรติยศครับ

เหมือนกับเวิลด์ 7 ที่ปิดไปเป็นเวิลด์แรกครับ

vkoh9

คะแนน react
0
รางวัลไม่สมกับผู้ที่ชนะเลยห่วยแตก ถึงว่าw5กดลบตัวเองให้เป็นเถือน เสียเวลาเล่นจริง

joheroes2

คะแนน react
0
แล้วจะมีใครตามรางวัลให้มั้งไหมครับเนี้ย

vkoh9

คะแนน react
0
แล้วจะมีใครตามรางวัลให้มั้งไหมครับเนี้ย

รางวัล เขาให้อันดับ1ถึง3ของเวลิค์ครับ อย่างผมอันดับ19 ไม่ได้ แต่ให้อันดับ1 ท่านดุ้ก 1000คะแนน อันดับ2 750คะแนน อันดีบ3 350คะแนน ครับ ผมบอกเลยว่าให้น้อยมาก อย่าง ท่านดุ้ก อันดับ1 ฟรีเมียม ที่ ได้รางวัลมาไม่ได้เสี้ยว ของที่ท่านดุ้กเติมหรอก ครับเดี๋ยวดูว่าw10. จะมีคนเลิกเล่นกี่คน

บน