เวิลล์ 10

hamohm

Member
คะแนน react
0
คือ อยากทราบว่าเวิลล์ 10 จะทำให้เร็วเหมื่อนเวิลล์ 5 ได้ไหม ครับ เเล้วก็เรื่องพวกปริมาณทรัพยากรที่มันจะเด้งอ่ะ ครับ ของเวิลล์ 5 ระดับ 30 ได้ 3000 เเต่เวิลล์อื่นอยู่ที่ 2000 กว่าๆเองอ่ะ ครับ

คือ ผมอยากทราบว่ามันจะทำได้ไหม ครับ เพราะถ้าทำได้อยากให้เป็นเเบบนั้น ครับ :cool::cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
สรุปก็คือ ความเร็วของเวิลด์นั่นละครับท่าน ^^

DeletedUser

Guest
ถ้าทางนั้นไม่ได้ fixed มาจะทำการเปิดให้โหวตนะครับ จะได้ถูกใจกันทุกฝ่าย

DeletedUser

Guest
ผมขอไปเล่นด้วยคน ใครจะรับผมเข้าเผ่าบ้างง :eek::eek:

บน