เวิล์ด 11 ความเป็นไปได้ ในการเปลี่ยนแปลงระบบ

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
พอจะเป็นไปได้ไหม หาก ระบบ ซื่อขุนนาง จะ จำกัดจำนวนการซื่อได้ เช่น ซื่อได้ไม่เกิน 10 20 30 40 50 ตัว

เกมส์จะน่าสนุกกว่านี้ เห็น ไทรบัลวอรส์ทุกวันนี้ ผม ท้อใจ หากไม่มีเงินจะหวังที่ 1 2 3 4 ไม่ได้เลย ฟาร์ม เก่งแค่ไหนก้สู้ไม่ได้ครับ ผม ลองแล้ว

ผมก็รู้ครับ ระบบเกมส์ ก็ต้องมีค่าใช้จ่าย อันนี้ผมเข้าใจ แต่ น่าจะจำกัดส่วนนี้ ซักหน่อยนะครับ เพื่อนคนที่เขาอยากเล่นจะได้ไม่ท้อใจ ขยันฟาร์ม

ปล. มีเพื่อน ผมหลายคนเลิกไปเพราะ ระบบนี้ครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
อยุ่ในช่วงกอบโกย เก็บเงินค่าหัวคิวครับ ;)

kizv

คะแนน react
0
เห็นด้วยอย่างแรง สมดุลไม่มีคนหายหมดครับ

บน